Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siasa ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shabby2910, Jun 20, 2012.

  1. S

    Shabby2910 New Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kazi ya raisi wetu ni nin? Maana kunaweza kukawa na jambo zito la kitaifa kama vile taifa kuwa halina umeme na lipo gizan, utasikia leo Rais alikuwa kwenye sherehe au anaapisha watu as if he is not concerned, WHAT IS THIS???.
     
Loading...