Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ya tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Magnificent, Jan 6, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]Naamini wadau mmeona jana kilichotokea Arusha,najaribu kuifikiria nchi yangu baada ya miaka mitano ijayo siipati picha itakuaje kama mambo yale yataendelea kutokea mara kwa mara kwani naamini uwezekano huo ni mkubwa sana endapo uonevu usio na mantiki utaendelea kutendeka...................[​IMG]!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
Loading...