Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yahemovich, Apr 1, 2011.

  1. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mahusiano ya wapenzi wengi pamekuwa na vijineno ambavyo ni common sana aidha kutoka kwa mwanamke au mwanaume.
    Kwa mfano ; baby!, Honey!, malaika, nakupenda kama...., uko peke yako...,kwako nimekufa nimeoza nibaki kuzikwa...,
    promise me...,
    mtu akikosea ; shetani alinipitia...!, yule mjomba wangu.../tunaundugu nae...!. MUNGU Husamehe nawe wapaswa ujifunze kusamehe...!pamoja na mengine mengi.
    Je hapa kati ya mwanaume na mwanamke nani CCM NA NANI CHADEMA WAUKWELI?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hpo mwanaume ndo CCM!
     
  3. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini sio mwanamke?
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Leo CCM kesho CDM baada ya muda unarudi tena CCM kubadilishana kuendana na wakati
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mwanaume CCM..mapromise LUKUKI no actions
    Maneno matamuuuu akiwa anataka kitu akishapata yanaisha
    Akivuruga mambo kujitetea kwiiingii..oh it wasnt me ooh she is just a friend etc etc
    yani TYPICAL CCM
    Sie tuko pembeni tu tunapiga chabo taratibuu huku tunasmile kuwa tu washindi ...mana TUMESHAWAJUA MULIVYO
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Inategemea nimevaa shati gani na alama ya siku hiyo. Ukiona dole gumba, ujue ccm, vidole viwili, cdm
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ukimchunguza kuku hutakula nyama yake. Kwa mapenzi sio siasa bali ni kusameheana, kurekebishana na kuendelea na maisha. Bila vineno hivyo maisha baina ya mke na mume hayaendi.
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ccm ni mwanaume kwa hapo kwani yeye ndo mwenye maneno mazuri wakati wa kampeni (kutongoza) na maofa kibao wakati huo (kuhonga) then wakishapata walitakalo hutufanyia visa na vituko vya kila aina. Baada ya kuona tumechukizwa naye na kutaka kumnyima lile analolitaka kwa mara nyengine basi hurudi kwa matao ya chini huku akisema maneno yake yafananayo na "kukosea ni kawaida kwa binaadamu, nipe nafasi nyengine kwa mara ya mwisho unione kama nitarejea, mara hii nitakamilisha ahadi zangu kwako na mengine kama hayo. Na cdm ni sawa na mwanaume anayetongoza ila hajafanikiwa. Mgumu wa kuhonga, maneno mengi na ana compit vizuri tu lkn kazidiwa mbinu na ccm.
     
  9. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawabho kwahiyo unamaanisha hivyo vineno hutumika kublind each other?
     
  10. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini hata wanawake hutoa ahadi tamu tena zisizo na shaka?
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaume CCM
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmewasahau na NCCR mageuzi, hawavumi lakini wamo. sjui mumeelewa? sifafanui zaidi
     
  13. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa washikambili. Wafadhili wengi kila mmoja na secta yake.
    -kuna wavipodozi.
    -wamavazi.
    -waushauri.
    -wakuuzia sura.
    -wamapenzi yaukweli.
    -wa usafiri na mawasiliano.
    -wafedha na matumizi.
    YOTE HAYA ILIMRADI AONEKANE MJANJA KUMBe kibaraka.
     
Loading...