Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ya bakwa chuo cha mipango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busiku, Jun 13, 2011.

  1. b

    busiku New Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwezi sasa tangu wanafunzi wa chuo cha mipango wachague rais wa kuwawakilisha katika serikali ya wanafunzi yaani (MISO) katika uchaguzi huo uliokuwa umejaa kila namna ya vimbwanga kwani hadi mbunge wa ccm bwana juma nkamia aliingilia tu kwa vile mke wake alikuwa mgombea mwenza wa mgombea urais bwana Kwagila aliyekuwa mwenyekiti wa ccm mipango walitumia pesa nyingi magari hadi gari la mbunge Juma Nkamia aina ya vx ilionekana kwenye kampeni hizo ambazo ziliusisha wagombea watatu bwana Kisaka, Ducko. Na Kisaka Inasadikika kwamba management ilipandikiza watu hawa wawili Kisaka Na Kwagila ila cha kushangaza Mungu alivyo wa ajabu wote wakashindwa na tume Ikamtangaza bwana Ducko kuwa Rais mpya ila cha kushangaza managementikaingilia kati na kudai mshindi si mtanzania, mara ni CHADEMA, mra muhuni hadi sasa hawataki kumuapisha cha kusikitisha zaidi wameshindikiza Tume kuandika baruakwamba uchaguzi haukuwa huru na haki uonevu huu mpaka lini? mtu annyangaywa haki yake wadau tusaidieni ccm wanaingilia hadi jumuia ndogo kama ya miso kweli hata walivyo pita nina wasisisi na kura zao zilizowaweka madarakani
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    wanaweza wakashinda hapo wanamagamba lakini wakashindwa kwingine, bado hawataweza kuchakachua mioyo ya nguvu ya umma.
     
  3. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kivuli kinaishi
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa ubaya ni aibu.
    Waache ndio mwisho wao unakaribia wanaanza kurusha miguu.
    Msalimie dr msaki.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ahhhhh MS hakugombea
     
  6. d

    doctore. Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa yabakwa na sio siasa ya bakwa mkuu.Poleni kwa masaibu hayo.
     
  7. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pelekeni ujinga wenu huko JF haiwezi ikaanza kujadili siasa za Kilanja au Dada Mkuu! Tuko hapa with National Politics! Sio Rais chuo cha mipango,mara CBE hopeless kabisa mbona wenzeni UDSM wako smart na hawaleti ujinga kama wenu hapa JF!? Inatia kichefuchefu tuanze kujadili siasa za vyuo vya kata!
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    foolish! So what is the foundation? Hata rwanda walianza kwa kuignore process ndogondogo za ubakwajiwa demokrasia kama hivi....

    Kamani za kitoto kwa nini wanamagamba do invest so heavily? -

    it has been very unfair! So unfair to the students community, so unfair so unfair so unfair....

    To learn that the first family do invest in suppressing......

    Imagine, pccb, first family, system all to see just wenye kadi za ccm ndio wanakuwa viongozi wa wanafunzi....

    UZOEFU HUONYESHA LAKINI KIONGOZI ASIYE CHAGUO HUONGOZA KWA SHIDA SANA...IT IS ALWAYS SO UNREST..PERHAPS UNREST IS A REQUIREMENT!

    Anyway, 3 years to come tanzania is going to be a different place alltogether!
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We JM ni KU. We unaona hapa nijamvi la kuleta mada zp? Si siasa,mbona siasa yaanzia mbali kuanzia huku mpka juu.sasa lete we mada unayotaka tuchangie.
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MISO, Lifu & Mdendemi...............business as usual!!!!!!
     
  11. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wastage of time kujadili chuo cha kata hapa JF!
     
  12. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio crap kama huna hoja si lazima uchangie. Siasa haziibuki tu hewani zinaanzia kwenye grassroots! Ni nini definition ya chuo cha kata? Acha dharau zako!!
     
  13. t

    tambarare Senior Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasomi wa bongo mara nyingi wanadharauriana sana nimewasikia sana hasa madaktari wakisema aaah....yule alisoma Russia ....yule alisomea makelele na kadhalika na kadhalika
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa mada yako. Siasa ya bakwa. Who is bakwa.
     
  15. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huyu mke wa Nkamia amekamatwa akicheat kwenye chumba cha mtihani, alitolewa nje kabisa na hakuendelea na exam, tusubiri tuone kama atarudi...
     
  16. M

    Mbonafingi Senior Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akome wameshazoea mteremko. Amwombe JK amsaidie arudi. siasa za kulindana
     
  17. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unauhakika Chuo cha Mipango ni chuo cha Kata, uliza historia yake.... Ndo utoe majibu yako.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujakosea
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajinga kweli hawa hawajui kuangalia hata alama za nyakati
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watatumia ubabe kote ila ikifika wakati wa nguvu ya umma watafyata mkia
     
Loading...