Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa uchwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGE BONGE, Oct 21, 2011.

  1. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    .......wakati Kamati Kuu ilipomwomba Rostamu kusaidia kampeni za Igunga ili CCM ishinde, NAPE alipigwa marufuku asikanyage Igunga, asijihusishe kwenye shughuli za kumnadi mgombea wa ubunge kwa tiketi ya CCM, ikawa vile. Je katika zama hizi za uchwara wa siasa nachelea kusema kwamba ndani ya CCM Nape ni GAMBA. TUJADILI
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndio!ni gamba.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Mambo ya CCM ni kizungumkuti kaka wewe waachie wenyewe huko waumane
     
Loading...