Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'SIASA UCHWARA' Is it a contradiction in terms

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacque Maritain, Sep 19, 2011.

  1. Jacque Maritain

    Jacque Maritain Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba watu wanaofikiri kimantiki wanisaidie kwani mimi nashindwa kuelewa!

    Endapo Mheshimiwa Rostam aliachia ngazi kwa ajilli ya SIASA ZA KIUCHWARA ndani ya chama chake... inakuwaje anampigia debe mtu wa kumrithi kwa chama kile kile na eneo lile lile!
    Je?

    Je siasa za uchwara zimeisha?
    Huyu anayempigia debe, yeye hatakumbwa na siasa hizo
    Je aliachishwa au aliacha?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swali zuri sana. Ukweli ni kwamba huyu bwana anatapa tapa na alidhani kwamba utingishaji wake wa kiberiti kuna watu wangemnyenyekea. Hata hivyo najiuliza ni lini sheria itachukua mkondo wake ili hatimaye watanzania walipwe kwa maovu waliyotendewa?
     
Loading...