Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa tanzania imehalalisha ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitenuly, Jun 11, 2012.

  1. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni uhuni kwa kampuni ya airtell, hiyo advert hapo chini ni ulongo mkubwa, si kweli utapata internate bure kwa miezi 6 kuna hidden terms, JE WATANZANIA WANGAPI MMEISHAIBIWA KWA NJIA HIYO? mimi ni mmoja wapo, je haya ndo matunda ya uwekezaji?


    [​IMG]
     
Loading...