Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa Tamu bana-Is this dude drunk or just thought of speaking his stupid mind?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, May 11, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jf hebu sikilizeni haya matope ya siasa,kama hujawahi sikia basi jilidhishe na kama ulishawahi sikia juwa kuwa siasa ndivyo ilivyo ni kupakana matope ili kila mtu awe na nafasi ya kushika dola



    Is this dude drunk or just thought of speaking his stupid mind?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha ha ha ha ha ha. Nimecheka sana
    Hii ndio hatari ya kila mtu kuwa na guts za kuongea.

    Nimeshindwa kuelewa namna huyu jamaa anavyorelate politcs za Kenya, Uganda na Tanzania.
    Anapretend kuwa bonge la east african politics analysts ila anaharibu vibaya sana
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni nani huyo? Maana simu yangu haifungui YouTube
     
Loading...