Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa si kila mahali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Haruna Batenga, Jan 28, 2012.

  1. H

    Haruna Batenga Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli ulio wazi kabisa kuwa mgomo wa madaktari upo kisiasa zaidi,haiwezekani wawakilishi wa serikali (MAWAZIRI)wanawakataa katika lengo la kuafanya mazungumzo ya kufikia muafaka,kama si kukaa na serikali mezani wanataka kukaa na nani kuzunguamza kero na matatizo yao?Tuache siasa katika kila jambo watz,na si sawa hata kidogo kutumiwa na Chama fulani kutimiza malengo yao ya kisiasa dhidi ya chama tawala.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hapa c mahala pake.
     
  3. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    If you have nothing to do don't do it here
    Stribtly for great thinkers
    No tresspasing
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dalili mojawapo ya Celebral Malaria ni mgonjwa kufanya vitu tofauti na kawaida ( change of behaviours).
    Mgonjwa akichelewa kupata matibabu anaweza kupoteza maisha au kuwa na ulemavu wa ubongo!
     
Loading...