Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa, Rushwa na Wabunge = Waandishi wa habari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng`wanakidiku, Jun 4, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnajua kuwa kila kikao waandishi wa habari huchukua elfu 10,000 au zaidi?

    Je walikuwa wapi kufuatilia tetesi za David Kafulila juu ya tuhuma mwanzoni?
    Ila kwenye kikao alichoitisha lazima walilamba hizo elfu kumi kumi! Ni wazo tu!
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lau kama tungekuwa na waandishi wa habari weledi...na wasiopokea rushwa jamii yetu ingeenda mbali... lakini du!!! one of qualification ya kuwa uandishi wa habari, naomba utaje wewe msomaji mwenyewe.

    Is it
    A. Kufaulu vizuri sana
    B. Kufaulu kule kwa kuelekea kufeli.

    Mungu Ibariki Tanzania
     
  3. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    All of the above. Au kufaulu vizuri sana kwa kuelekea kufeli sana.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pasco wa JF alifikia kuhalilisha rushwa kwa waandishi wa habari, yaani kabisa haimuingii akilini kuwa ile ni rushwa, mwenyewe anaviita vibahasha na anakiri kabisa kuvipokea vyake na vingine kuvigawanya kwa waandishi wengine.

    Huo ndio uozo uliopo Tanzania.
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni wale walio feli. Na sijui tatizo ni kitu gani. Wenye ufahamu labda waelimishe, kama sababu ni mishahara midogo au...?
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hili ndilo linalopelekea waandishi wa habari wakati mwingine kuandika habari tofauti na zile walizoambiwa iwapo kama mhusika hatatoa fungu la kueleweka au kama hajatoa kabisa. Nakumbuka mgomo wa wanafunzi muhimbili kipindi cha Mutabaji, waandishi kwa kuwa walikuwa hawapewi chochote basi walikuwa wanaandika kinyume kabisa
     
Loading...