Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIASA ni MALALAMIKO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud J. Makyao, Sep 4, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashangaa siasa za Ulimwengu huu.Hasa KENYA na TANZANIA.
    Mbona malalamiko mengi?
    Kila chama kinalalamikia chama kingine hata kama hawaonyeshi njia m'badala.
    Viongozi kulaumiana,
    Maamuzi kulaumiwa.
    Sera kulaumiwa, n.k
    Au hiyo ndo siasa yenyewe?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Nchi zote ni hivyo kunapokuwa na vyama vingi.
    Hakuna jema linalofanywa na adui yako bana.
    Akishiba, kavimbiwa
    Akinywa, kalewa
    Akisema, karopoka!
    Ndio siasa, mbona hata America zilitawala sana, hasa wakati wa kampeni!
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    PAKAJIMMY,
    Ama kweli siku zote Paka na panya hupingana.
    Unadhani kuwa VYAMA VINGI NI MaTATIZO na kupotosha ukweli?
     
Loading...