Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIASA NA UFISADI katika ELIMU: UDOM WATAPELI SH 100,000,000 za WANAFUNZI WAHITIMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matunge, Jan 30, 2012.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Uongozi wa Chuo kukuu cha DODOMA (UDOM) umewatapeli wahitimu wa mwaka 2011 kiasi cha Sh. 100,000,000 za kitanzania. Utapeli huu umefanyikaje? Ilikuwa ni katika graduation ya mwaka 2011 ambapo kila mwanafunzi alitakiwa kulipa ada ya Sh. 25,000 kwa ajili ya ushiriki na 20,000 ya ziada kwa ajili ya tahadhari na waliahidi kuwa fedha hiyo Sh 20,000 ingerejeshwa kwa mwanafunzi mara tu atakaporejesha joho la sherehe. Cha ajabu ni kwamba kila mwanafunzi aliporejesha joho hilo aliambiwa aache akaunti ili wamuwekee fedha yake, lakini mpaka sasa tangu Nov 25-26/2011 hakuna mwanafunzi yeyote aliyewekewa fedha hiyo. Itakumbukwa kwamba wahitimu walikuwa 5000. Watu wamechunguza na kugundua kuwa ndo mchezo wa UDOM kwani hata wahitimu wa 2010 walitapeliwa.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu siasa iko wapi hapa?
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hayo majamaa ni majambazi!
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    kwako siasa mpaka ccm, chadema....siasa ipo hata katika familia
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    No wonder......kuna siri kubwa udom....
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenikumbusha juu ya hao wezi,kwanza marekebisho kwenye graduu hyo tulikua zaidi ya wahitimu elfu tano tumeibiwa pesa zetu na mpaka sasa wapo kimya hawa majizi na nasema Mungu atawalaani kabisa huyu Mlacha na kundi lake
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Si wanajua hamwezi kugoma mkiwa nje!!
     
Loading...