Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa na madaraka!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWAKIGOBE, Apr 7, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "mimi ni mwanazuoni, sio mwanasiasa, ila ninapenda siasa. Wanasiasa hawapendi siasa ila wanapenda madaraka!" maneno ya mwanazuoni mmoja katika kongamano la kwanza la katiba udsm.

    mimi nataka ukweli kutoka kwenu, ni kweli wanasiasa hawapendi siasa na wanapenda madaraka?
     
Loading...