Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa na madai ya walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bishweko, Sep 30, 2011.

  1. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu yawezekana kuwa hii thread siyo ya hapa ila kwa ridhaa ya wanajanvi naomba tukairuhusu tu.
    Kumekuwepo mchezo mbaya hapa Tanzania wanapolitik kuingilia madai halali ya walimu.Inaleta wasi wasi mkumbwa kwamba kila kitu lazima kiamuliwe na wanasiasa bila kuangalia madhara yake kwani mambo ya utumishi ni yakitaaluma na kitaalam zaidi wakati wanasiasa wa bongo wengi wanafanya siasa kama inate tu.
    Mfano walimu wapya walioajiriwa 2011 wanamadai yao halali km ya mizigo,usafiri na wategemezi lakini mpaka leo watu wanapigwa danada.
    Ref. to primeminister spch,mkulo,h.ghasia on 2011/2012 financial year.
    Hotuba zote ziliongea kuwa walimu wote wanaodai watalipwa madai yao kwani halmashauri zimepewa hela na kuanzia July to August lakini cha kusikitisha mpaka leo hawajalipwa labda kule ambako wabunge wanaingilia kati mfano Hai Kilimanjaro then hii inaonesha kuwa bila ya wanasiasa kuingilia katikati walimu hawana chao hasa wale wa ccm ambao hawawezi kufanya kitu kama hicho.
    Naomba KUWASILISHA.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo serikali ya ccm hiyo Mkuu!
     
Loading...