Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa mbovu za soka la bongo!

Discussion in 'Sports' started by mageuzi1992, Sep 24, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu asiyeamini simba na yanga zinabebwa arudie kuangalia you tube kwenye internet mechi ya ngao ya hisani kati ya azam fc na simba sc.......
    Ushindi wa simba utata mtupu........
    Wacha unazi chambua you tube toa maoni yako.....simba ilibebwa!!!!
    Hatutafika popote kwa staili hii
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Hapa ni jukwaa la siasa! na pia hiyo clip ya youtube ungekuwa mtu makini ungeweka hapa na utoe comments kwamba miongoni mwa sheria 17 za soka ipi ilikiukwa kuibeba simba acha kubwabwaja kama umekunywa maji ya betri!
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    chambua ndio nani?
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    mchezaji wa zamani wa yanga
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sidhani kama mdiye anayetajwa hapa, maana the reffered chambua kwenye hi thread ni mshabiki wa simba
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    siyo siri..........
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Team ya Wananchi(Yanga) inaingiaje kwenye mchezo wa Ngao ya Hisani uliowakutanisha team mbili rafiki na ndugu Simba na Azam be straight Mkuu kuwa Simba walibebwa na ndo zao kubebwa, kila siku penalt fatilia michezo yao utakubaliana na mimi na mtoa mada
     
Loading...