Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIASA: Le Mutuz bize kuwalamba miguu kina JK mpaka kieleweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by collezione, Jun 27, 2012.

  1. c

    collezione JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hatimaye amechaguliwa kuwa mlezi wa wazazi kata ya kivukoni..... Haha Na kweli anajiibidiisha kwa hali na mali.

    Kazi inaendelea mpaka kieleweke.
    Le Baharia naona sasa hivi anashinda Facebook kupiga majembe CHADEMA, na kuisfia CCM.

    Hivi jamaa ametoka ulaya hakuna ishu nyingine ya kufanya. Mpaka kung'ang'ania cheap politics.

    Ninapata shida kujua, all the years state alikua unafanya nini????
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    He doesnt know what he is doing! Poor him! He even doesnt know where the wind is browing!
     
  3. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi huyu Bwana ni hasara kwa taifa. Faida yake siioni.Hatuwezi kumpa nafasi mtu anayeshinda kwenye makasino na kumbi za usiku.Mbaya zaidi kila uchwao ana upload picha za dada zetu wakiwa wamevaa vinguo vya ajabu ajabu. Nadhani anatakiwa abadilike awe na Leadership outlook. Sioni kama anapaswa kupigiwa chapuo kwenye suala lolote tena zito.

    Wakati akiwa US niliona ni mtu makini ambaye hata Rais wetu JK angeweza kumpa nafasi hata zile za uteuzi lakini toka amefika bongo ni kama amekutwa na pepo la Night Tenant.Nahisi halali kwani kila nikicheck FB unakumbana na swaga zake za Night Clubs na picha za dada zetu wakiwa wamevaa nusu utupu.

    Ushauri wangu kwa Le Mutuz (Kama kweli ana ndoto za siku moja kujoin politics) ni kufuta trend hii ambayo siyo siri baadaye itakuja kummaliza. Wasiwasi wangu hali hiyo ni kama inageuka kuwa tabia yake ya kudumu.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, in two weeks anagombea Uongozi upande wa CCM huko kwake Kivukoni; Lazima ajipendekeze

    Anataka Madaraka kwa hali na Mali, anataka Ukubwa, heshima, kujiona kwahiyo na Hamjui Prince Vizuri anamjua

    Yule Mtoto Mweka Fedha Miraji, yeye hana inside scoop za kutoa Madaraka... kwahiyo Kaanzia kuwa katibu Kata


    Yaani CCM wabaya... Kwahiyo katoka ULAYA kuwa Katibu Kata KIVUKONI
     
  5. M

    Masabaja Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuishi maisha ya kusubiri fadhila ni hatari jamaa anasubiri siku moja JK akipendezwa ampe kacheo
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi wazazi wanalelewa eeh? Hakuna mlezi wa jumuiya ya watoto wa ccm nichangamke na mie, shida za mjini zimeshanichosha!
     
  7. M

    Mnyasambo Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamaa kaja na strategy ya kujifanya mtu wa watu, mcheki kwa fb kila mtu ni best friend wake alafu mostly ni mabinti tu, anazunguka kuliko pikipiki za toyo kutwa kucha anadai anasocialize, namshauri atafute cha kufanya, hata umaarufu hautafutwi hivyo, hata uongozi haupatikani hivyo
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani mwacheni ajiendeleze kisiasa, wabongo wakiwa wavivu tunalalamika wakiamua kuchapa kazi bado tunalalamika, bora hata yeye amerudi hao waliobaki huko US wanabeba maboksi tu
     
  9. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika siku ambazo nimewahi kucheka ni leo!!! Jamaa nazunguka tuuuu zaidi ya pikipiki za TOYO... Huwa anasemaga "William Experience"
     
  10. C

    Chick New Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari wanaJF
    Jamani huyu LE MUTUZ ni nani wengine wageni humu naomba msaada wenu nimjue mana nimemsearch fb profile yake iko private! msaaadaa jamanii!
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Ni Futuhi mmoja hivi anapenda sana sifa na kujikombakomba kwa viongiozi ili apate channel ya maisha.

    Yuko radhi kubinuka samasoti mbele ya viongozi wa CCM ili mradi apate umaarufu na sifa.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kuna picha ambayo unaweza ukaonekana professional or mtafutaji
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Tatizo Baba yake hapendwi na Rais Kikwete; Mama yake wa Kambo Mama Mbunge Kilango Hapendwi na Rais Kikwete

    Sasa yeye alidhani angepata Ubunge wa East Afrika apate hizo dollar za Bure akaambulia kura 40 tu za CCM

    Kwahiyo; sasa kaanzia chini uchaguzi wa Kata Kivukoni, Mama Salma kampa kura sasa anaisifia CCM ya Kikwete

    Ili wampe Cheo ndani ya CCM Halmashauri kuu labda atafanikiwa Ubunge 2015. Lakini ana akili ya kitoto kweli SIJUI
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    anataka kuendeleza legacy ya malechela. si wajua viongozi wa ccm lazima wawarithishe watoto wao uongozi chamani eg kina kawawas,sokoine,kikwete and etal. it doesnt matter hata km sifa hawana. tehe tehe kutoka kubeba maboksi hadi mlezi wa wazazi kivukoni! hii ni strategy ya familid ya malechela piga ua lazima waendeleze jina kwenye politics za tanzania.
     
Loading...