Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa kwenye viwanja vipya vya serikali, tunaelekea wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Sep 12, 2011.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi natoa dukuduku langu, najua siko peke yangu ila kwa niaba yao naomba kuwasilisha, kuna hivi viwanja vipya serikali imevipima hapa DSM nafikiri toka miaka ya 2000 mwanzoni, kuna baadhi ya matajiri wamejitwalia maeneo kinguvu tena yenye hati za wananchi na bado wakawa na jeuri kutisha watu na kuzungushia ukuta viwanja vya watu, Wizara ya ardhi inajua hizi taarifa lakini mpaka leo haijachukua hatua.

    Mfano kuna eneo pale Kibada watu wamezuiwa kujenga, jamaa kaziba mpaka njia, taarifa zilifika kabla hata ya kujenga lakini kimyaaa, sasa kesho watu wakiuana kwa ajili ya hayo maeneo au mtu mmoja anapokuwa na ubavu wa kuziba njia ya jumuia (public pale kibada) na kudai yeye ni afisa wa Ikulu ndo nini hasa?

    Ni maeneo mengi ninayosikia maamuzi madogo yafanywe lakini hayafanywi, hebu fanyeni kazi yenu bwana, watu tumekopa kwa ajili ya ujenzi ikabidi tununue vibajaj na sasa vimeshachakaa an hela hamna.
     
Loading...