Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa kwenye kazi - GADO

Discussion in 'Jamii Photos' started by omujubi, Apr 4, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    cart040412.jpg Heshima mbele wakuu.

    Ni juzi tu moto uloposhika jengo la Kimathi katikati ya jiji la Nairobi. Ilikuwa ni usiku na baadhi ya local tv walionyesha hili tukio moja kwa moja.

    Wengi wetu (nadhani) hatumfahamu Bw. Mwampembwa aka GADO kuwa ni 'mwanaharakati' mwenzetu, kwa wasiolijua hilo ni kuwa huyu ni Mtanzania aliyepiga hatua kubwa sana kimatifa katika nyanja ya utoaji maoni kupitia kazi za katuni.

    Hii ya leo imenifurahisha sana.


    Habari zaidi: Night blaze guts section of Nairobi
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kweli nimeipenda.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yes..the stuation is under control
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kweli the situation is under control
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    the situation is not under control
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    GADO kaona mbali sana serikali zetu za kiafrika ndivyo zinavyofanya mambo yake
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    The situation is under alcohol.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli na ndo maana sisi ccm tunasema tutaongoza milele!
    Tunajua kukabiliana na majamga,
    changamoto ndogo tuu tunazo!
     
  9. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    katuni zake pamoja na kazi zake nyingine zinakuwa na upeo wa hali ya juu sana, japo zinatoka Nation media lakini hata media house nyinginge wanazitumia kudhihirisha kuwa huyu bwana ni mweleawa.

    Nasikia alisomea UCLAS mambo ya architecture na ndio kazi yake kabla hajaamua kujikita zaidi kwenye cartoon.

     
Loading...