Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa kandamizi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Mar 15, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    zinaumiza sana. ukitaka kujua kuwa sehem ina maendeleo, wakazi wa pale hudumu eneo hilo kwa muda mrefu. mtoto anaweza kuzaliwa hapo na kuolea hapo. mahitaji yake anayapata hapo! hii ni tofauti kwa mkoa kama wa kilimanjaro. pale wamebaki wagumu tu! kisa--siasa kandamizi. kwa vile nyie mnafagilia upinzani basi mle upinzani. mnawaambia nini wakazi wa moshi kuhusu itikadi hizi za siasa. hamna tena kitu pale (maendeleo)
     
  2. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umetokea wapi tena kwi kwi kwi kwi kwi.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo liko wapi ndugu mwenye kwikwi?
     
  4. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sina kwikwi ndugu yangu ila umenichekesha tu jinsi mada yako ilivyokuja ka-risasi. Wamekukosea nini watu wa K'njaro?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hawajnikosea bali wamekosewa sana na siasa kandamizi kwani mi ni mmoja wanaotoka huko. niendapo na kuona hali ya kule hainipi matumaini
     
  6. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
    Kwa hiyo unashauri warudi CCM?
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hapo pana utata. labda warudi au wasirudi ila upinzani uwe na asilimia kubwa bungeni. ila kwa sasa na washauri warudi chamani
     
Loading...