Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa inanigharimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Sep 4, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jf, Mimi ni muumini wa chama fulani cha siasa, Mke na watoto imetokea wakawa na itikadi tofauti na ya kwangu. Kutokana na matukio ambayo wamekuwa wakiyaona kupitia vyombo vya habari, imetokea wakajenga chuki zaidi na chama ambacho mimi ni muumini wake. sasa hivi, (hasa baada ya tukio la iringa), hali ndani ya nyumba sasa imezidi kuwa tete. nimejitahidi kujieleza kuwa chama changu hakihusiki, sieleweki. Naombeni ushauri.
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mke na watoto hawana 'dini' huria ila ya baba wa familia.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kama unagida ugimbi kwani lazima na wao wagide

    you are the head of the family .... hell no !!!! .... afterall keep your family matters out of the crowd
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkeo si muadilifu na huyo mwanawe kishaoneshwa baba'ke wa ukweli.
     
Loading...