Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa imeanza kulipa zimbabwe-inawezekana hapa pia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Oct 13, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kampuni kubwa kabisa ya uchimbaji madini nchini Zimbabwe "RIO TINTO"
    imeridhia yenyeeeewe kurelease 51% ya ownership kwa indigineous
    Zimbabweans kutokana na political agenda ya indigination of the mining
    sector nchini humo.

    Ninaamini kwamba hii itampa Julius Malema nguvu ya UMA ya kufanikisha
    agenda hii katika Africa ya Kusini.

    Tanzania, Najua kikwete bado analalamika kwamba Mirahaba ni kidogo,
    badala ya kuangalia ownership structure ambayo ndio issue inayoweza
    kutusaidia sio tu kusimamia uchumi wetu katika sekta hiyo kizarendo zaidi
    bali kuongeza pato la taifa mara dufu ya tunavyopigia kelele kwenye
    strictfulness kwenye makato ya kodi

    Source hii hapa
    allAfrica.com: Zimbabwe: Rio Tinto Agrees to 51 Percent Share Handover
     
Loading...