Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa ilivyotumika UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zumbemkuu, Jul 21, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    WADAU HII NILIIPATA KWENYE FACEBOOK, ILIANDIKWA NA MDAU ANAITWA ALEX MUSHI

    ''JAMANI HAKUNA SIKU NIMEUMIA KAMA LEO. Uwezi amini mdogo wetu wa mwaka wa kwanza, GETRUDE NDIBALEMA alivyochanganywa katika majina ya waliosimamishwa chuo pamoja na wanachama wengine wa CDM. Tangazo lililopo leo katika website ya chuo limeongeza majina ya ...makamanda wa CHADEMA kama ndiyo vinara wa mgomo. Getrude ni kiongozi wa Baraza la Vijana Chadema yaani BAVICHA tawi la UDOM kama viongozi wengine.

    (mfano: Bw. SHILINGI- Mwenyekiti CCM (UDOM); Bw. Saidi Saidi -Mwenykiti UVCCM (UDOM); Bw. HOMERA- katibu mwenezi CCM (UDOM) na wengineo wengi) wa CCM tawi UDOM. Kwa taarifa ambazo nimeziona leo tar. 20 th july 2011 GETRUDE ameongezwa kama ni miongoni mwa Vinara wa mgomo.

    Kwa masikitiko makubwa najiuliza maswali yanayonifanya nipate uchungu kiasi cha kutokwa na machozi kuwa; Sisi kuwa CDM tumepoteza sifa ya kuwa watanzania wenye uhuru wa kisiasa kama wenzetu (wanafunzi) wa CCM? Nani mtetezi wetu katikati ya uonevu huu? Kuwa CDM ni uaini au Uasi? Au ndo utekelezaji wa agizo la wakuu wa wilaya kuwa " mkianza kuwarudisha anzeni na CCM ,waacheni CDM kwani hawana shukrani wala fadhila? Wito wangu kwa Serikali ni kuliangalia hili kwa umakini zaidi ili kuhakikisha wananchi wote ndani ya nchi yao wanapata haki zao kwa mujibu wa katiba.

    Nauomba uongozi wa wa Chuo ufanye maamuzi kwa mujibu wa kanuni na taratibu zilizopo na si kwa shinikizo lolote kutoka kwa wanasiasa wanaowatumia kwani kwa kufanya hivyo machozi ya wasio na hatia yatakuwa juu yao.( NASEMA HAYA KUTOKANA UKWELI KUWA HAKUKUWA NA VIGEZO VYA MOJA KWA MOJA KUWATAMBUA VINARA KAMA MATANGAZO YALIVYODAI KUWA VINARA WATASIMAMISHWA ; PIA CHUO KINAJUA UKWELI WA NANI ALIYEUSABABISHA ULE MGOMO WA UDOM) Napenda kuwaomba wadau wote watakaoguswa na uonevu wa huu ndani ya chuo kikuu cha DODOMA watoe msaada wao.

    NI WAZI ITAMBULIKE KUWA SIKU AMBAYO DUNIA ITAKUWA SI MAHALA SALAMA PA KUISHI, HALI HIYO HAITASABABISHWA NA WALE WAOTENDA MAOVU BALI ITASABABISHWA NA WALE WANAOONA MAOVU YAKIFANYIKA WASICHUKUE HATUA. Kutatuo tatizo la UDOM kwa staili hiyo si utatuzi wa kudumu bali ni kuairisha tatizo linalokuwa siku hadi siku''.

    myk take___kama hiki ndo kigezo walichotumia basi kuna hatari amani ikavunjika siku sio nyingi.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana nawewe ni mwanafunzi pale udom au ndio wewe alex mushi
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180



    usipende kukurupuka dogo, ungesoma ukanyamaza km huna cha kuchangia.
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakika kinachoendelea udom ni hatari kwa taifa,asilimia 90 ya wanafunz waliosimamishwa ni wanaharakati cha kushangaza wengine hawakuwa kabisa siku hiyo lakin kwa kuwa ni mwanachadema bas kasimamishwa,watawala wanatengeneza bom ambalo litakuja kuangamiza umoja na aman ya nchi ye2.damu na machoz ya vijana hawa yatawahukumu.wanaudom musikate tamaa mungu yuko nanyi wala hawawez kupoteza ndoto zenu watawachelewesha tu.
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kubali ukatae cdm imechangia kuiyumbisha udom. Huo ndio ukweli na utabaki hivyo.
     
  6. 2

    2simamesote Senior Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia na wewe inaonekana ni queenxvi
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma post ya huyo dada kwny wall yake ya facebook mpk huruma. Ee Mungu lisaidie taifa lako laangamia
     
  8. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe asilimia 100! CDM itaendelea kuiharibu UDOM kwa migomo na fujo kila mara,lema amekua anaenda Udom siku za migomo usiku na kuhamasisha migomo!
     
  9. M

    Magarinza Senior Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebu fafanua hii kauli yako. Sio unatoa kauli ziko hewani hewani kama akili ya bos wako jk(mgonjwa kutoka kuanguka anguka mpaka kusahau sahau hovyo)....
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tundu lissu must do something ili kuwaokoa wanafunzi hawa.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    naam! mzee wa posho, kuna siku hizo posho unazolipwa na nape zitafikia ukomo.
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unajua haya ndo majibu mepesi ya magamba.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ishu ni kwamba kuna watz wanakubali kunyonywa na kuonewa ili mradi yeye anaishi sio mbaya kuna wengi hawapendi kunyanyaswa hata kidogo na hili ndo liposana hapa jf kwa hiyo kuhusiana na hawa wahanga wa mgomo udom wasipoteze muda kudai haki kwa mtoa haki wa dunia hii cha msingi ni kujipanga kwenda vyuo vingine kuna vyuo kama 20+..
    na kikubwa zaidi freedom is near future..
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tanzania ya leo hata ukilalamika kuhusu "UKOSEFU WA UMEME" unaitwa kuwa mfuasi wa CHADEMA! fu*k!
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Suluhisho ni kuondoa matawi ya vyama vyuoni kama ilivyo maofisini. Hivi ni nani alirudisha siasa vyuoni ilihali mwanzoni mwa miaka ya 90 ziliondolewa? Na nyie wanafunzi acheni siasa, fanya kilichowapeleka huko, wenzenu walishasoma, lakini nyie wanawachochea mfanye migomo na kusimamishwa au kufuzwa vyuoni. Take care!!
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu nambie nani amefukuzwa bila haki! Nkupe maelezo ya kutosha ushiriki wake kwenye mgomo
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wakolini walijaribu kila njia kuhakikisha wafanyakazi na wanafunzi hawajihusishi na hawaipingi serikalli ya kikoloni, kumbe ndo walieneza sumu, linalofanyika vyuoni ni bomu litakalowalipukia watawala.

    mkuu ukitaka upendwe na watawala sifia kila kitu, looh!
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wewe kama nani? hakimu wa haki au?
     
  19. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliofukuzwa wote ni haki yao maana ndio vinara wa migomo kwa maslahi ya binafsi nani asiyejua ili wajijenge kisiasa kama alivyofanya MTATIRO kwa kuwa vinara wa mgomo kama wangekuwa wanafukuza CHADEMA mbona HABIB MCHANGE hawajamfukuza? Kina kafurila na wengne? Mbona pia wamewafukuza makada wa CCM wanaojulikana kama THOBIAS MWESIGA?
     
  20. N

    Nzogupata Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaumwa ugonjwa ambao tuba yake si kuvaa tshirt, kofia ama chochote kilicho na rangi ya njano ama kijani. Wanachuo hawa walikuwa wanafuatilia haki na ahadi za viongozi wa serikali hii walizotoa kwao na kwa hali ya kawaida wanachuo lazima waende field. Kudai field na faculty requirement ni CHADEMA? Acha uzezeta wewe kama wala na kuvaa kwa kupitia jengo la udom usamehewe. Hawa vijana wanasoma ktk chuo ambacho viongozi wanasema kimejengwa kwa kutumia fedha za umma. Umma ni ccm au ni watanzania CHADEMA being excluded?
     
Loading...