Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa chafu Musoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chacha wa Mwita, Sep 22, 2010.

  1. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna habari kuwa Mtu anaitwa Nyaruba katumwa toka jijini DAR kuja Musoma kwa ajili ya kumdhuru mgombea wa chadema vicent nyerere ili ccm ipate unafuu...., habari zaidi soma hapa MWANA WA AFRIKA
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Uzuri keshashtukiwa!! Kwa kabali waliyokabwa mwaka huu, umafia wa kila namna utatumika kuwapatia ahueni!!
     
  4. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna habari kuwa,,,,kuna tetesi kuwa,,,, inasemekana kuwa,,,,,,labda,,,,huenda ikawa,,,,,,(hizi ndizo kauli zenu za kila siku)

    huo ni aina fulani ya udaku na maneno ya mitaani!!!!
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eti "kuna habari" chai yako haiuziki kwani haina sukari.
     
Loading...