Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siamini wamarekani wamemchoka obama

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Natalia, Sep 12, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Juzi juzi tu obama alikuwa ametoka mbinguni sasa hivi wamemgeukia . Duh ni kwa sababu ya sera zake au ?
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Obama ni kama JK. Aliingia na ahadi nyingi ambazo hana uwezo wa kuzitekeleza. Waliomchagua Obama ni vijana kwa sababu aliwapa matumaini. Lakini US does not belong to idealistic youths. The US belongs to big business and big business is mainly Republican. So Obama is likely to be a one-term President. Africa will not miss him.
     
  3. F

    FRANCIS samuel Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Obama taifa lmemshinda aondoke tu.....
     
  4. F

    FRANCIS samuel Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kaka hongera sana kwakuliona hili Obama ni JK Mwingine alitoa ahadi nyingi kwavijana na wazee kuwapaia ajira lakini hakuna lolote alolifanya...bora wamrudishe kwao Kenya...
     
Loading...