Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siamini kuwa hii ni bure!!!

Discussion in 'International Forum' started by Sijali, Oct 5, 2012.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,964
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ujerumani imeipatia Tanzania ruzuku kubwa zaidi kutokea (176 m EU) ya kuisaidia kuweka sawa bajeti yake na kwa masuala mengine:
    "GERMANY has extended a grant of 176 million Euros (about 380bn/-) to Tanzania. The funds will cover three years and are the largest amount Germany has ever committed to support Tanzania in its development endeavours.
    In line with that, the German Government will also extend a grant contribution of 18 million Euros (28bn/-) to support immunization programmes in Tanzania. He mentioned other programmes as the Energy (26 million Euros), Natural Resources (31.5 million Euros), National Audit Office (3.5 million Euros), Local Governance (6.5 million Euros) and Study and Expert Fund (one million Euros)." allAfrica.com: Tanzania: Germany Offers Hefty Budget Grant


    Sidhani kwamba hii ni chee bin dezo! Niwajuavyo Wazungu hawana hiyo uncle nisaidie, shangazi nina njaa. Wao wana 'calculate'. Unaona hapo fungu kubwa linakwenda katika kuendelea mali asili?
    Huku kusaidiwa hata bajeti yetu kutakwisha lini? Hili ni tusi kubwa sana. Ni kama kusaidiwa kumlisha mkeo na watoto wako!
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Ndoa nyingine hii!
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    'Huwezi kula bila kuliwa, unataka kula tuuu bila kuliwa?... JK.
     
  4. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni msaada kutokea Germany au ni nini?Kama hujiwezi na huwezi kukopa basi mwenye nacho anamsaidia aliepungukiwa.Maendeleo yanachangamoto nyingi,na kila alama ya ni muhimu.
     
Loading...