Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siamini kama hatuna wataalam waliofuzu vyema....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, Jun 9, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Ninaamini kabisa wataalamu tunao wa kutosha katika baadhi ya website za taasisi kubwa hapa TZ ni lazima uwe zaidi ya mwehu ili uweze kukubaliana na unachokitazama mfano ni huu....
    1.link Huyu naye unaweza kusema ni webmaster?
    2.endelezeni wako wengi tu...

    mbaya zaidi unaweza kuomba email address yao ukapewa ya abc@yahoo.com .....

    Sometimes i smile coz i don't know what the hell is going on .....
    na mijitu unakuta inasugua makalio (IT-Manager), hata likitaka kugonga patch cable lina outsource...
    wehu mtupu!
     
Loading...