Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si vibaya tukiiga hili la jirani zetu jamani.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, May 10, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jana wakati naangalia news kunako runinga TBC nilivutiwa na habari mmoja kutoka nchini Kenya kuwa serikali ilikuwa imeandaa jopo la watalaamu wa sheria ili kufanya usahili wa kumpata Jaji mkuu wa nchi hiyo.

    Hii ina maana kuwa nafasi hiyo ya jaji mkuu watu wanaiomba na kuna ambao wanakuwa short listed na baadae kuingia kwenye interview nzito kabisa. Nadhani hata hapa kwetu tunahitaji kuwa na utaratibu wa kuwafanyia usahili watu katika nafasi kadhaa kama vile Wakuu wa mikoa na wilaya, Watendaji wakuu wa taasisi za umma kuliko haya mambo ya mtu mmoja kututeuliwa watu anaojisikia kuwaweka yeye mwisho wake wanafanya madudu kwa kukosa uwezo...
     
  2. L

    Losemo Senior Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ilikuwa live kwenye citizen TV. Niliipenda kwa sababu hakuna nafasi ya kufanya usanii hata kidogo. Hapo kitatoka kichwa
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa waliliona tatizo hilo tangu zamani na walipoandika katiba mpya, wakaweza vipengele hivyo kwenye katiba yao. Na sie tunapaswa kuliona na kuhakikisha kuwa si kwa jaji mkuu tu, bali nafasi nyingine kwenye taasisi nyeti aachiwi rais peke yake kufanya uteuzi
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuna mengi ya kujifunza toka kwa wakenya. kikubwa ni kwamba wenzetu wameona hizi partisan politics zinawavuruga. wameamua kuwa objective kwa nchi. nasi tutakapoona umuhimu wa kuwa above partisan politics na kufanya mambo kwa nia njema ya nchi badala ya makundi tutafika mbali tena kwa kasi ya ajabu (sio kwa kasi zaidi!)
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    siyo hilo tu mkuu, juzijuzi bunge la kenya lilisitisha kazi zake na kuamua kujadili juu ya mfumuko wa bei na maisha magumu kwa wakenya, huko kwenu hata sijui kama viongozi washawahi kuongelea haya!
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tukifikia hapo hata kihelehele cha kuchakachua kura ilikuingia ikuru hakitakuwepo!!
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ashukuriwe raila odinga aliyeupinga ule uteuzi wa awali ambao kibaki aliuchakachua!!

    tukiwa na viongozi jasiri na wawazi kama hao, maendeleo itakuwa "kanyaga twende"
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli basi hilo ni bunge la wananchi haswa!
     
  9. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da, bac jamaa wako mbele sana...hongera kwao nasi tusiwe vipofu kujifanya hatuoni mazuri ya majirani.
     
Loading...