Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si Ushabiki Nauliza Tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elli, Jun 15, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kinaniumiza kichwa sana, nimejaribu kunywa maji na kumeza dawa imeshindikana, nauliza tu; kama nikikuudhi nisamehe; Eti ile kauli mbiu ya mwaka huu ya akina Magamba inayoenda kwa "Ari zaid, Nguvu Zaidi, Kasi Zaidi" bado ipo au ilikufa? Mukama simpati kwenye simu na Nape nae ka-block email yangu, ningewauliza, naombeni mnisaidie....Ipo? Na kama Ipo, je inatumika bado? maana sijaona kanga wala tisheti wala caps za kijani na njano zikiwaprinted kwa maandishi hayo kama kipindi kile kabla ya ngozi kugeuka kuwa gamba, nawakilisha
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    iliyopo sasa ni maisha magumu kwa kila mtanzania.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Duh, nadhani ni kweli eeeh.
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mmmmh!hebu ngoja nijaribu kumbip JK ntarudi na jibu sasa hivi!!!!
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani uchaguzi tayari? Ukikaribia uchaguzi utaona kaulimbiu, lakini sasa hivi
    JK na watu wake wanajichukulia chao mapema ili wakiondoka wasiishi maisha
    ya dhiki.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mkuu nishamcheki jamaa anasema wameamua kutumia kazi ni kwako!!!yaani ni wewe tu!!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    hahahaaa, na mimi nilijiuliza sana maana ya hilo neno ni nini? hahaaaa kumbe ndio kauli mbiu yao eeh, sikujua bana.
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ni kwako ni kaulimbiu ya ccm magamba (kundi la Lowassa) ili kuijibu ile
    ya JK.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Duh, kweli wamekaaa kimipasho mipasho Mpwa, yaani unasema baada ya jamaa kuanzisha Ari zaidi, Nguva zaidi na Kasi zaidi, ndiyo jamaa wakaamua kumjibu kuwa "kazi ni Kwako" ok , ok, well noted Mpwa
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haaaa yaani kumbe ndo hivyo! au mnajaribu kuchemsha vichwa tuu! lakini ni kweli! KAZI NI KWAKO!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Duh, hizi kauli mbiu zao bana....
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu kanga zipo na ujumbe "Tujivue magamba", Je UMELIONA GAMBA LANGU JE LAKO, nA Kama gamba kulivua raisi jaribu nawewe..
    Ndo ujumbe unaopatikana kwenye kanga
     
  13. c

    chipanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    ...uvumbuzi siyo razima uvumbue ndege.. unaweza ukavumbua hata ri nanhiii weweee... Ri GAMBA! ...kazi ni kwako!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    ahahahaaaa, asante sana nimefurahi kwa hiri ri-observation rako....hapo naona kama vile kwenye Avatar umejifunga kanga....waweza sema hio imeandikwaje???
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Duh, kwahio Mpwa unataka useme kiranja mkuu aingie kwenye kitabu cha wavumbuzi duniani??
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hivi kauli mbiu ndio ilikuwa sera ya Mzee au ndio ilikuwa ilani yake ya Uchaguzi au yalikuwa maneno ya kuadaa Panzi?!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hata mimi sina jibu maana kaja nazo nyingi kiasi kwamba kama ni chama basi watakuwa na "ofisi" mahususi kwa ajili ya mambo na kazi hiyo peke yake ila kama ni yeye basi ni kama mjumbe alivyopendekeza kuwa aingie kwenye kitabu cha wavumbuzi...........
     
  18. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kauli mbiu ya Kasi zaidi ilizikwa rasmi pale Magufuli alivyoonekana anakwenda kasi saidi kuliko bosi wake ...
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe mia kwa mia....walivyoona kuwa kasi zaidi ndio kama ile wakaamua waifunge speed-governor
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    MKUU KAULI MBIU ZA OBAMA ZIMEKWENDA SHULE NDO ZIMEANDIKWA KWENYE KANGA
    Campaign Slogans of Barack Obama in the USA


    1. "Yes We Can"
    2. “Change” versus “More of the Same”
    3. "Vote for Change"
    4. "Change We Can Believe In"
    5. "Our Time for Change"
    6. "It's about Time. It's about Change"
    7. "Stand for Change"
    8. "Organize for Change"
    9. “We are the change we’ve been looking for. Change can’t happen without you.”
    10. "I’m asking you to believe. Not just in my ability to bring about real change in Washington . I'm asking you to believe in yours."
    11. "A leader who can deliver change"
    12. "Change in America doesn't start from the top down. It starts from the bottom up."
    13. “Obama Momma”
    14. "Women for Obama"
    15. "Obama for America "
    16. "A New Beginning"
    17. "Help me take back America "
    18. "My President is Black"
    19. "Eight [years] is Enough"
    20. " America , we cannot turn back. We cannot walk alone."
    21. "We must pledge once more to walk into the future."
     
Loading...