Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si unaona leo silii...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jun 22, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamaa na mkewe walikuwa wameenda ukweni kusalimia. Jamaa ana kawaida ya kulia wakati wa kujamiiana.
    Mme: Mke wangu vipi leo game usiku?
    Mke: Hakuna gemu leo, huoni hapa ni ugenini? Nawe una kawaida ya kulia kulia tena kwa sauti, tutaaibika bwana.
    Mme: Aaa mke wangu leo mi sita lia we nipe tu game utaamini.
    Mke: Ok. Kazi ni kwako... Ngoja tuone.

    Game likaanza kimya kimya.... Baadae mazunguzo yakaanza tena...

    Mme: (Mke wangu si unaona leo mimi silii) x3 Siliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiih iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiih hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........
    HUKU SAUTI IKIONGEZEKA ZAIDI :lalala:

     
Loading...