Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si twaambiwa ukicheka siku unasogeza ? Chekeni na nyie basi !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Apr 27, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana wa jamii, milango ya saa 11, nikiwa natoka kwenye mishemishe zangu, gari yetu ikasimama maeneo ya mjini mmojawetu alikua ananua vocha.
    Hapo tuliposima mbele yetu kuna fundi wa simu, kwa nje na nyuma yake kuna duka la simu.
    Kilichoniongezea siku hapo, ni ubao mkubwa uliyokua juu ya duka hilo, bandiko hilo lilisomeka kama ifuatavyo ;-
    TUNAFURASHI SIM ZA AINA ZOTE,
    TUNAUZA BETLI OLIGINOL ZA AINA MBARIMBARI ,
    TUNAINGIZA NYIMBO KWENYE SIM.
    Hapa mtu usicheke kweli ?
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...aiseee...
    OLIGINOL...
    Ahaaa haaa... Wapi hapo mkuu.?
     
Loading...