Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si tunapenda kuchelewa kurudi kwingine akukaliki!!oohhhh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Jamani niwape kisanga hiki jana niko kwenye basi akapigiwa mwanaume mmoja na mkewe ama hawara wake atujui lakini yaonyesha wanaishi pamoja,samahani hata kama wanaishi pamoja sijajua wamekaa miaka mingapi kama sheria inavyosema niwahahlalishe akaulizwa uko wapi akaajibu nipo ofisini bado ...

    Nahisi katika maongezi akaulizwa mbona gari linatembea akasema anapeleka docs upande wa pili waofisi yao yaani bila chenga wala chozi na acheki wenye kushindwa kuhimili tukaanza kucheka akakata...Mwenzake akasema vipi mbona unampiga mchanga wa macho shemeji...nilizi
    mia jibu lake.

    "Hivi unahisi wengine hatupendi kuwahi majumbani la hasha kwingine akukaliki ndugu" wakikuona hata ukienda kulala kitandani wanakufwata wanakutafutia neno nani anataka.. Akamuuliza waenda wapi sasa hivi akajibu anaenda kushuka Tabata apate mbili tatu arudi home....

    Maswali yalianza kunijia ifuatavyo

    Alishukia external sijui alisahau kwamba amesema tabata??

    Na akiwa anashuka hata kuaga mwenzake zaidi ya kesho nikajiuliza yawezekana kweli kuna matatizo kwake lakini ndugu zangu kuna matatizo mengine tunayaongeza wenyewe...

    Nimejiuliza kama ameweza kumdanganya mwenza wake hivyo na hapo hapo akadanganya kwa rafiki yake anashuka tabata
    akaishia external...je hii tabia ya uongo naomba niwasaidie ndugu zangu ni mbaya mbaya sana sana..

    Nasema hivi ni ya aibu na kukuaibisha nje nje.... Angalia mtu mzima anadanganya mwenza wake hapo hapo anadanganya gari zima na rafiki yake anashuka tabata......

    Ni kweli kuna matatizo kwenye familia na labda niongezee matatizo huongeza upendo kwenye ndoa na heshima zaidi.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mwongo ni mwongo tu kwa kweli hata kwakokuwe na amani utabaki mwongo
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Hayatuhusu.........
    Napita tu hapa
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu kibaya kama kuamini kila wakati wengine ndio wanakuletea matatizo kwenye maisha yako ...........upi mchango wako kwenye matatizo yaliyokuzunguka je kukimbia tatizo ndio kutatua matatizo...................
     
Loading...