Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si sahihi kwa ITV kuwapa Airtime uamsho kwa hali ilivyo sasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Oct 19, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habriya Leo saa mbili usiku
    Kwa mujibu wa maadili ya vyombo vya habari hasa wakati huu wa amani tukiwa tumeiweka rehani si sahihi walivyofanya ITV
    1.Kumpa airtime kiongozi wa uamshoo kutoa tamko lake la kuipa selikali masaa 26 na kuhamasisha uamsho wenzake kwa lolote litakalotangazwa.
    2.Kumpa airtime mwislamu aliyekeamatwa ikulu kutamka yale maneno ambayo ni wazi yanahamisha hata wale ambao walikuwa wameamua kutulia majumbani kuingia mtaani kutetea kile wanachokiamini.

    Kwa wakati huu vyombo vyetu vya habari vyapaswa kuwa makini sana.katika Agenda Setting na Framinig la sivyo tutabaki kuangalia biashara huku amani tunaipoteza.Ni ushauri
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wamefanya vizuri ili kesho wakiifuta uamsho wasijitetee kuwa ni jumuia ya kidini zaidi ya kikundi cha kigaidi.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila mtu ana haki ya kutoa maoni na kusikilizwa...ndicho walichofanya itv
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha mada mpuuzi Kabisa unafurahia uOvu ukilindwa na ukweli ukifichwa? Inatakiwa ujue hawatakiwi kuficha chochote ili umma ujue chanzo ni nini hasa, na hii ndio njiaya kumaliza mgogoro, tulio mbali farid kapatikana wapi?
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    upo sahihi kabisa mkuu, si afadhali wao wanaongea, kiongozi wako wa Nchio kishaomba air time akanyimwa? mbona yupo kimya, acha uamsho waseme kile wanachoamini, mimi nawashauri tu wasishambulie makanisa bali washambulie serikali na wanasiasa
     
  6. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    A pig knows better!, wakati CDM wanaandamana ulikuwa unadai unataka wapewe air time? Leo kinachokustua ni nini?
     
  7. k

    kayumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mawazo ya namna hii ndiyo yanafanya vyombo vya habari vya serikali barani afrika kuwa kama vilivyo sasa. Tukiongelea uhuru wa kutoa habari tunamaanisha wote wapewa nafasi ya kutoa mawazo yao na jamii ijue ukweli wa pande zote.

    Huyo mtu wa uhamsho amesema maneno ya kawaida kabisa na wengi sasa tumeweza kujua ukweli wa kikundi chao, na kama watafanya walivyoahidi basi tutajua ni wao, kuliko kufanya mambo yao na wengine kulaumiwa.

    Hata yule jamaa wa ikulu tumeweza kujua ni kwanini kaenda pale, kuliko kama tungeonyeshwa polisi wakimpiga virungu kwa mbali wote tungebaki kubahatisha kwanini aliamua kwenda ikulu.

    Hakuna mwenye haki ya kuwachagulia wananchi habari, lawama zote unazozisikia TBC ni kwa vile nayo ina tabia ya kuwachangulia wananchi habari.

    UHURU WA HABARI NI HAKI YETU WOTE KIKATIBA

     
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,296
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Wamefanya vyema, ndio ushahidi mwingine unavyopatikana. By the way, hata **** ana haki ya kutoa habari.
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    safi sana itv tunata tuone niserikari au uamusho,na tunata kuakikisha nimfumo wa kisheria unatawala au dini.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wamewatendea haki waliyo nyimwa kwenye chombo cha Taifa TBC
     
  11. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    ubongo wako ni wa kijani na manjano! Si ungeangalia TBCCM yako inayokuchagulia habari?
     
  12. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu kitasnia ya media, itv wako sahihi. ktk mambo ya media kuna slogan inasema "THERE IS NO NEWS LIKE BAD NEWS".
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    lazima waandishi wajifunze kutowapa hawa jamaa coverage kijinga na si hapo tuu wakiwa mahakamani,ilibidi isirushwe live kwani wanaweza jikuta wakitumiwa kuwafikishia hawa jama ujumbe bila jijua.
     
  14. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    When words are many, sin is not absent, but he who holds his tongue is wise.:sing:
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vyombo vya usalama vina uwezo wa kumzuia mtu kama sh azzan asitoe tamko.itv ipo kutupa habari tu!
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    huna hoja wewe,kaa chini.
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CUF mbona mnakimbia kivuli chenu {Uamsho}??
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    unataka watoe coverage kwa chadema na kanisa peke ake? Are these pple not part of this country?wewe ndio una haki peke yako?
     
  19. K

    Kirokolo Senior Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kumjua mjinga ni mjinga kiasi gani, mpe nafasi ya kuongea. Kwa kuongea kwao tumewajua wao na nia zao.
     
  20. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umeteleza, Umma unatakiwa ujuwe upande wa pili wa shilingi...
     
Loading...