Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si lazima, Si lazima kufanya kuwa ya gharama, unaweza punguza bajeti yako ikwa kama hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by kwamtoro, Mar 27, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Si lazima kutumia zaidi ya 20,000/= ya usafiri wa maharusi. Si lazima kutumia zaidi ya 1 million kwa bajeti ya harusi. Si lazima.


    [​IMG]


    wedding.jpg
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa,mwisho wa siku watu huuliza yule ni mke wa fulani au mme wa fulani,hawaulizi gharama ya harusi yao ilikuaje au harusi ilikuaje!
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli safari ya ndoa ni ndefu sn, nakumbuka harusi yangu ilifanyika kwa mkono wa Mungu, nakumbuka jinsi ambavyo ndugu zangu wakaribu hawakuwa na mimi, kanisa likachukua jukumu lakunisaidia na kazini kwangu wakanisaidia kiasi chao, mchango uliopatikana ilikuwa sh.elf 60, wakati ule soda sh.150, wandugu, soda hazikutosha, watu wa 3 walikunywa soda moja kwa kupeana bora mtu apate, japo funda nakusema kanywa soda,harusi illikuwa nzuri na kanisa likageuzwa na kuwa ukumbi, na mahali penyewe ni kariakoo, lkn tukamaliza salama leo hii tuna mtt yuko form 3, khy hakuna sababu yakuandaa gharama kubwa kwa harusi wakati unajua wazi kuwa baada ya masaa utamaliza hela zote, uanze kufikiria madeni.
    bajaji na upendo mwingi ukijua baada ya kufanya hayo, anewasubiri siku zote ni kitanda kizuri ni vema ukaanda malazi bora zaidi kuliko kulipa hela nyingi kwa kusafiria muda mdogo na gari si yako!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu afadhali yako ilitumia gharama kidogo,kuna jamaa yangu yeye alipomaliza kukabidhiwa mke zikanunuliwa sahani tano za ubwawa toka kwa mama lishe na kila sahani iliuwa shilingi hamsini kwa hiyo kufanya bajeti ya harusi kuwa shilingi mia mbili hamsini,na tunavyoongea hivi sasa wanakaribia mwaka wa ishirini wa ndoa na mapenzi motomoto na mungu amewajaalia wana biashara zisizoelezeka.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mie nilivaa tu SUTI na nikaenda kufunga ndoa....

    Tumerudi nyumbani nikavua Suti yangu, nikaagiza Pizza tukala na kila mtu akawasha Laptop yake.

    Mie kuanza tu, nikafungua JAMIIFORUMS.....................

    Harusi ya Bajaji nimeipenda. Hongera Maharusi na wote wanaofanya Harusi kulingana na Mkono unapofikia kujikuna.

    Ole wao wanaofanya Harusi za kutisha. Ndoa zao huwa zinadumu kama zile za Hollywood.

    Tumefanya makosa sana kuuwa Mila zetu sisi Waafrica/Watanzania na kuiga za Wazungu ambazo hata hatujui kwa nini walikuwa wanafanya hivyo au kwa nini wanafanya hivyo.

    Hivi Maana ya Champagne na Keki sijui kwenye Harusi tunajua maana yake au tunadandia tu train kwa mbele.........

    Harusi ya KUFANA mjini TABORA ilikuwa ya jamaa mmoja asiye na pesa. Siku ya Harusi kambeba Mchumba wake kwenye Baiskeli hadi kanisani, na kurudi kumbe umati wa watu wameambizana kuja kuona KIOJA. Ile wanatoka tu, umati wa watu ukaanza kuwashangilia. Ilikuwa kama UTANI vile na mwisho umati ukawa MKUBWA SANA. Ikaja gari NZURI na kuamua kuwachukua kwa Makelele ya Honi ya GARI na kila vikolombwezo. Mwisho wa SIKU, kila mtu alikuwa akisimulia tu hiyo HARUSI.

    Sintashangaa hawa watu hadi leo wanaishi PAMOJA. Mapenzi yao yalikuwa ya kweli na hawakuhitaji kujionyesha jinsi walivyo matajiri na High life. Walipendana kweli kwa kidogo walicho nacho......... Lionel Richie aliimba:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Dunia hii kila mtu ni TAJIRI.

    Kama huamini kuwa una FEDHA kibao na Dhahabu kila Mwanzo na mwisho wa siku, hebu sikiliza hapa:



    Original: YouTube - Country Boy Don william
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Niiiiiiiiiiiiiiiiiice. I love that.
     
  8. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tht's good...
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nguo ya bibi harusi bado inaonyesha ukiritimba huo huo wa 'excess'...angevaaa kitenge au nguo ya kawaida ingereflect budget yake kiuhalisia....hapa tumepigwa changa la macho tu....mnh
     
  10. z

    zayat JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kupunguza bajet same thing different kwa nini kilamtu atumie car
    to look different unawesa kutumia gari ya punda
     
  11. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huu ni usanii gauni lenyewe laonyesha ni ghali!pia ukichunguza kwa umakini kuna gari kwa mbali limepambwa kama hiyo bajaj tayari kumchukua huyo bibi harusi na si gari la kawaida kama sio BMW ama AUDi ni maigizo tu kuleta mbwembwe kwenye harusi!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,784
    Trophy Points: 280
    Halafu utakuta hizo harusi za gharama watu wanachangisha wenzao pesa za sherehe. Kama huna unachangisha nini? Kwani mume au mke huwa anachangiwa na wachangiaji wote baada ya harusi?
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeona eeh!!!...halafu angalien vizuri kuna nissan murrano imepambwa iko kwa mbali..na magari mengine tuu kama ipsum..halaf bi harusi mrembo!!
     
  14. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani hii mada imenigusa sana kuna mdogo wangu aliolewa harusi ya kifahari sana harusi iligharimu karibia 15m yaani siwafichi waliishi miezi 3 tu sijui what happened wanajua wao hizi harusi za kifahari shida tupu, bora ziwe za wastan tu.
     
  16. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Avatar yako italiza watoto...
     
Loading...