Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si lazima kutofautiana kumaanishe Mpasuko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leroy, May 19, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia siasa za Chama tawala na zile za upinzani nchini Tanzania kwa muda mrefu.

    Nilichojifunza ni kwamba watanzania baado hawajajizoesha utamaduni wa kutofautiana kihoja na kimtazamo.

    Kunapotokea tofauti mara nyingi hutafsiriwa kama Mpasuko na mwanzo wa matatizo katika chama husika.

    Mimi nasema, tofauti za kimtazamo na kihoja zinaweza kutumiwa kama mtaji wa kuimarisha chama ama taasisi yoyote ile ya kisiasa.
     
Loading...