Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SI LAZIMA ALIYEONGOZA KURA ZA MAONI AKARUDISHWA; Nape.....!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamwamwa, Feb 26, 2012.

  1. z

    zamwamwa Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Nape akisema kupitia TBC1 kuwa ETI si lazima aliyeshinda kura za maoni Arumeru Mashariki kupitia Chama Cha Magamba(CCM) akateuliwa na vikao vya CCM kuwa mgombea wa Chama hicho katika uchaguzi mdogo ujao!! Hii imenistua kwanini Nape aseme hili kwa Arumeru na hakusema kwa Igunga mbona???.... Nahisi panamchezo wa kumuondoa SIOI mkwe wa Waziri Mkuu aliyefukuzwa na bunge kwa kashifa ya Richmond na Dowans asigombee ubunge pale na sasa vuvuzela wao anauandaa umma kupokea maamuzi hayo...
    PEOPLES.........................
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo kama alipita kwa hila hutaki aondolewe??
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    lakini si kapita.!kwanin walimuacha atumie hzo hila.?kama ndo hivyo basi hakuna umuhimu wa kura za maon..
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kansa haina dawa nafuu yake ni kukata sehemu ya kiungo, CCM ndivyo wanavyotaka kumfanya Sioi,

    hawana jinsi wanafikiri watapona wakati ugonjwa umeshatapakaa mwili mzima.

    Nape it is too late to catch a moving train.
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vita ya Nape na Lowasa, mikorogano ya Wanaccm, ubutu wa utawala wa kikwete unakwenda kusakiziwa kwa Sioi!!! maskini mfiwa!!!!
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shsh, tulia niangalie niangalie ccm inakoenda basi nawewe?! Ah. Hiyo, hiyo, hako, e, kanatokomea, hicho, hicho, aaa?! Tulia basi nawewe! Naona kamkiaaa!
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo wakimtoa tu sioi watakuwa wameharibu kila ki2 wataanguka vibaya maana itakuwa wameuuzi mpaka driver (white hair) manake si anamtetea mkwe wake na kwa hilo white hair atareack na kuwa aganst them.
     
  9. t

    thengoshahimself Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  10. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri maigizo yao!!! utaona characters tofauti ila mchezo wanamwachia mwenyekiti wa tume ya uchaguzi!! Mjasili wa vyama kisha bolonga, CCM haikubaliki na wala haimwamini mgombea yeyote, Kamanda wa polisi tutakula naye sahani moja, sasa atakayebakia kumalizia gemu ni huyo sijui makame, sijui lubuva au kiravu....!!!
     
Loading...