Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si Kipawa tu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Jan 29, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wakazi wa Banana Kata ya Kipawa wakiangalia mtaro mkubwa uliochimbwa na mfanyabiashara wa eneo hilo na kuzuia magari yanayoegeshwa kituoni hapo.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na watu wanavyoamua kufanya mambo bila plan
    nchi iko mtelemko sana hii
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo inaweza leta maafa kwa raia wema....miguu kwachuu...
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa. Naomba relation ya Kipawa na huo mtaro wa Banana
     
Loading...