Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si kila uonacho ni PHOTOSHOP tu, vingine ni REAL...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 19, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Photo0552.jpg
    Hii ni kweli aisee...
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo dume aisee
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukiishangaa hiyo, staajabu na hii.
    [​IMG]
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wakienda choonii wanatashaza vipi au wanajidokoa na kurudi na nnya kwenye kucha? au wanarudi nayo makalioni? kila nikimuona mtu ana kucha ndefu popote mtaani wazo huwa linanijia kuwa huyo ni mchafu sana kwenye kucha humo yamejaa mmvi na utoko wa k.
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    itakuwa ni mkono 1 mwingine ana2mia toilet paper
     
Loading...