Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose na Ndege PRIVATE kutoka DOM kwenda DAR!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mchaka Mchaka, Jun 17, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tatizo sisi Watanzania wengi wao hatuna kitu ndio maana tunashangaa hata vitu vidogo mbona kawaida tu kukodi Jet, wala sio bei kubwa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wajinga ndio waliwaox2,kekundu kekunduuu!! Kekunduuuuuuu!
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hivi rate zikoje? Ni kweli hatuna kitu, na hii bajeti ya juzi ndio imetumaliza kabisa!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Dodoma ni around US $ 3000 (tu, lol)
    Si ajabu kapewa ofa jamani, mtoto wa kike usimuonee donge
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kaka hawa watoto wa kike tusijifananishe nao huyu kaitwa Dar mara moja si unaona hana ata mizigo kuna watu wanadhamini mapambano!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli ukiwa na open cheque inayolipa kila kitu kinawezekana!!!
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mshiko wa AELA ukijumlisha na Wa NMB hayo ndo matanuzi.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sio ishu..ni ela ya kawaida tu kwa level yake
     
  10. D

    Di biagio Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni EALA.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hata mi ningekua nazo ningekodi ya kwangu mwenyewe
     
  12. nilkarish

    nilkarish Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angehadithia tu labda tusingeamini ndo kamua kujipiga na picha kabisaa.. akikua atachaa
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ndio maana Jaffaray karudi mwenyewe,lakini jamani kama si ulimbukeni nini ndio mpaka ujifotoe na kutoa kwenye FB,masikini akipata ****** hulia mbwata,watu mbona hukodi ndege kila kukichwa na wengine wanamiliki ,sijui watu kama akina Rostam au Mkono nao wajifotoe
     
  14. regam

    regam JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sioni tatizo hapo.
    Wacha ajinafasi
     
  15. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wakubwa wanapumua hapo.............
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ni mtu wa media na amekulia kwenye shida muachezi akizoea hataweka tena.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Pesa inamuwasha sana! juzi alitaka alipe M5 ili plate number za gari yake zisomeke SHY-ROSE.
    Kazi kweli kweli!
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona mzee kabisa huyo wabongo bwana kama mwanaume utasikia anaitwa mzee mzee kafika mpe kiti.mwanamke ataiwa mtoto bdo mbich wakati kashafunga mzunguko wa mwez.alitakiwa kuwa na mtoto age yangu kabisa huyu mama.
     
  19. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe gharama ni sawa na basi au Treni. Do you know definition of saving? Au unaanza kusevu zikifika mamilioni na wala sio mamoja? Mtabakia kusema wachagga bajeti kumbe hujijui kuwa wewe ndo limbukeni

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
  20. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushasema Rostam na Mkono huyu mbona ni Shy hawafanani hata kwa jinsia achilia mbali umri wa kuzaliwa na miaka ya kuingia kwenye game ya kufisadi. Mbona JF mko wengi wenye mawazo finyu na chuki zisizo jenga

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
Loading...