Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose Bhanji na Handsome Boy wake wa Ukweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Nov 20, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyo HB, anafanana na Mwanajamii Mwenzetu.
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wapi JAFARAI
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Huyo si ndio mzee mwanakijiji? Au hamumjui vizuri M.M
     
  5. s

    sisi agent Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameonesha uwezo mkubwa wa kufikiri kuwa hb wake pia ni mtu
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseee!
    Duh!
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anaonekana alijilazimisha tu apate reputation kwamba "mtu wa watu" but in reality inaonekana alikuwa anaona taaabu mno. angalia sura yake
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaa na ukizingatia kuwa handsome boy wake mwenyewe aliachana na mswaki tangu akiwa shule ya msingi.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio masanilo kweli huyo..
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Proved huyo ni Rev Fr Masanilo
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtavikwa sketi kwa umbeya wenu
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mzee amekamilika huyo. Hawezi kulialia hovyo hadharani kama muimba bongo fleva
     
  13. m

    me2u23 New Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijatoka moyoni hiyo na mashaka mbona she is not confortable?i think she wana gain reputation kwa watanzania...tujue alimsaidia vipi mtanzania aliyemkuta katika hiyo situation.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bonge la picha!
     
  15. m

    me2u23 New Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am not sure kama imemtoka moyoni au she wana get something on the expense of the poor...
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    zile picha za jk akigawa pipi kwa watoto na kukaa mavumbini na walemavu zinakua zimetoka moyoni ama kwenye kamera?
    muacheni dada wa watu! :poa shygal!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Huyu dada namfananishaga sana na NAZJAZ sijui kwanini, lakini habari ndio hiyo.
     
  18. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjui kusoma hata picha jamani hamuoni?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu mama ananichefuaga sana na mambo yake
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Wivu wa kijinga, ni mambo gani ya kijinga anayokuchefuwa? namfagilia sana huyu demu i wish wa dada wengi wa kibongo wangekuwa wanaishi kwa life style yake basi Bongo ingekuwa sehemu nzuri zaidi ya kuishi.
    Kudos Shyrose.
     
Loading...