Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose- bhanji ana agenda gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jan 13, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu huyu mwanasiasa shy-rose bhanji naona amekuwa akijitangaza sana kwenye mitandao ya kijamii hivi ana agenda gani? Bado ana ndoto za kutuongoza watanzania? Kwa nini anavaa mavazi yasiyo na staha kama kweli anataka kuwa kiongozi wetu ? Naomba maoni
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    mbona mavazi yake ni ya kawaida tu..au una lingine?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Yah!! Nadhani bado anamalengo ya kisiasa..is true anatakiwa kubadilika kwenye maeneo fulani,maana kiongozi lazima uwe na staha na kujiheshimu kwa kila kitu...
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kama anajitangaza kwenye mitandao ya kijamii,wewe kinachokunyima usingizi nini!?ata nguo zake pia azikuhusu..watanzania hawaongozwi na nguo.
     
  5. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    she speaks her mind

    hilo ni tatizo kubwa sana kwa watanzania wengi

    kwani hiyo ni mwiko kwa tabia na desturi za watu wetu na hasa kwenye siasa
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameshindwa kumuongoza Jaffarai ataweza kutuongoza watanzania, Kinocrain sie wajanja.
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa CTU mmezowea kuongozwa na wanawake basi Jaffarai naye aongozwe na Shyrose

    sasa rijali nani?

    Mbona Jack Bauer hakubali kuongozwa na mwanamke?

    no wonder kila siku kuna leaks huko kwenu
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kujitangaza si tatizo.Watanzania tuache majungu,tuache kutafuta mbinu za kuchafuana kila siku.....JF deserves better than this!
     
  9. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    that's right bro!!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mpitishe awe kiongozi ili nae anunuliwe suti.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    kama jk
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani mavazi yake yanakuhusu nini wewe? Wewe ndio unayechukunguza majirani wako wamekula au wamelala ma njaa?. Umbea ndio unaokusumbua. Hii Tabia ya akina mama kukaa barazani kuzungumza umbea mbele ya watoto wao ndio inakuja humu Jf. Nia yako unataka kulifanya Jukwaa la JF kuwa na mipasho na umbea sio?
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu ni nani hasa ?
     
  14. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona unauliza, kisha ww ndiye unatoa majibu ya kwamba anataka kutuongoza!
    Kuhusu Mavazi, ni afadhari kutembea na kaptura uliyonunua na pesa zako kuliko suti ya kuhongwa ili uuze utu wako na taifa lako!
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mavazi yake mbona ya kawaida kabisa mwacheni awae anavyotaka mavazi ni test ya mtu anavaa anavyojiskia
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna hoja ya msingi haya ni majungu .com
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mijitu mingine bwana,
     
  18. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni mmoja kati ya wanamagamba ambao wanaongea kwa wazi na kukosoa magamba, Je yuko genuine au janja ya nyani ya kutaka wapiga kura wamuone yeye ni kiongozi bora. To me she just a confused n impossible individual.

    Nauliza Modesta Mahiga nimemsikia televisheni wanamuita mhe mbunge wa kuteuliwa ni kweli maana wengine tunaishi newala habari huwa zinatupita haswa uteuzi wa kujuana majina.
     
  19. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said, i wonder the how can tony use will smith's avatar
     
  20. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said, i wonder how can tony use will smith's avatar
     
Loading...