Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose Bhanji ajinadi vizuri bungeni katika kinyanganyiro cha ubunge wa EA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iron Lady, Apr 17, 2012.

  1. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Akiwa mmoja wa wanawake kupitia tiketi ya ccm, shyrose bhanji ajinadi kwa kujiamini kwa lugha iliyosafi na kwa mbwembwe bungeni leo katika kinyanganyiro cha kugombea uwakilishi wa tanzania katika bunge la EA .
    swali je historia yake ya uwezo wa uongozi na uanaharakati unawiana na uzuri wa lugha na maneno matamu aliyojinadia bungeni leo? je atatuwakilisha vizuri?
    nawasilisha
    source.tbc 1
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo siasa za bongo zimejaa visasi na huyo dada mara nyingi ametokea kuwa muathirika wa siasa hizo! Sijui leo, lakini namtakia kila la heri!
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ndo wewe umekuja kujipalilia hapa!...we ni bingwa wa kushndwa!hana sifa..atashndwa kama kawaida yake!
     
  4. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    vp ufanyaji kazi wake katika taasisi alizowahi kufanyia wengine watujuze.

    ila amejieleza vizuri binafsi nimefurahishwa nae.
     
  5. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wewe nawe umeparamia?!!!!!
    atoke bungeni fasta aingie JF kujifagilia?!!
    unaongozwa na hisia au tafakuri?
    akishindwa si basi atajaribu tena kwani kushindwa na kushinda ni sehemu ya mchakato wao
    lamsingi hapa mimi kujadili uwezo wake kiuongozi kwani lugha yaweza kuwa nzuri sana ila uwezo wa utekelezaji ni kitu kingine hili haswa ndio jambo la kujadili.
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimependa sana alivyojieleza with full confidence. Sijui kuhusu utendaji wake.

    Hongera SHYROSE
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuweza kujibu swali aliloulizwa na Dr Mwakyembe, aliweka mbwembwe za kimombo but hakujibu swali. BTW ana kiingilishi kizuri. All the best!
     
  8. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nyie ni sawa na wanaosifia uzuri wa makaburi kuwa na rangi nzuri na vigae vya kung'aa vizuri kutoka Italy kumbe ndani kuna mifupa na uchafu wa mizoga.Wake up gentlemen.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watamchinjia baharini tukana sana bazee uyu
     
  10. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndio maana na wewe upo hapa ili ueleze huo uchafu wa mizoga.
     
  11. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safi sana umezibu vizuri sana huyo zumbukuku.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama maji kesha yavulia nguo haya ajichanganye..
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    I will be back
     
  14. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sasa wanapiga kura tungoje matokeo.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hivi Sugu bado ana do na huyu demu, kama bado wako pamoja atapata kura zote za Chadema.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    She's very competent...ningekuwa Bungeni ningemchagua
     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wakuu najua haturuhusiwi kuhukumiana ila huyu dada tabia yake ya kutoa uroda hovyo hovyo na uvutaji wake wa sigara unanipa wasi wasi juu ya uadilifu wake kama mwanamke. Labda atabadilika kama atachaguliwa ila sioni lolote la maana kutoka kwake. NMB wanaomba afukuzwe hata leo maana huko ni kilaza na ngoma ya wakubwa.
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaaah! Amepeta, Hongera nyingi kwake!
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia ukipata div 0 mwisho wa maisha
    hongera dada yangu big up umetoka mbali acha mema ya nchi uyatafune hapa hapa duniani
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    [h=3]congratulations to my girl shy-rose bhanji[/h]
     
Loading...