Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shy- Rose Bhanji na hekima zake.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nazjaz, Dec 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Haya ni maneno aliyo yaandika kwenye wall yake ya Facebook.

    Shy-Rose Bhanji
    wewe unayejiita Eng Mayeye Mussa hivi wewe
    ni mwanaume kweli? mwanaume gani wewe
    kila kukicha unanifuatilia bila sababu ya
    msingi na kunitusi? na kama unajiamini kwa
    nini utumie jina la bandia na profile pic
    ambayo si yako?
    29 minutes ago · Like
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    unlike
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo ya FB hukohuko, huku hatuzungumzi umbeya. JF ni Jukwaa la Hoja sio Jukwaa la Umbea au kuzungumzia Maisha ya watu. Umbea wenu hukohuko. :embarassed2:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...