Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shy-Rose Bhanji Amwonya Msekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Shy-Rose Bhanji amvaa Msekwa

    Shy-Rose Bhanji amvaa Msekwa


    na Mwandishi wetu


    [​IMG]
    KADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Shy-Rose Bhanji, amemshutumu Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara), Pius Msekwa na kumtaka aache kukifanya chama hicho kama mali yake.
    Shy-Rose ambaye aliwania ubunge katika Jimbo Kinondoni, jijini Dar es Salaam na kushindwa kwenye kura za maoni, alitoa kauli hiyo jana akijibu kauli ya Msekwa ya juzi akiwataka wanaotaka kuhama chama hicho baada ya kushindwa kwenye uteuzi wahame haraka.
    Akizungumza na Tanzania Daima Jumatano kwa njia ya simu, Shy-Rose alisema ameshtushwa na kauli ya Msekwa kwani hakuwa na haki ya kutamka maneno mazito na yasiyo ya kiungwana hasa katika kipindi hiki cha kuelekea Uchaguzi Mkuu.
    “Kwa kweli nilivyosoma gazeti moja leo nimekutana na habari hii, ikanishtua kidogo. Nikajiuliza hivi huyu mzee Msekwa anasema maneno ya ajabu namna hii, hiki chama ni chake binfasi? Pengine amejisahau kwamba CCM ni chama chetu wote, sasa iweje yeye awe na ujasiri wa kujiamini kutoa maneo ya ajabu wakati hiki ni chama chetu wote au yeye anadhani ni chama chake?” alihoji Shy-Rose.
    Shy-Rose alisema anaheshimu nafasi ya Msekwa kama kiongozi wa juu wa chama na vile vile kama mzazi wake, lakini nafasi hiyo haimpi uhalali wa kushabikia wanachama wanaotaka kuondoka kwenye chama hicho.
    Alisema Msekwa alipaswa kujiuliza kwa nini wanachama hao wanaondoka na si kuzungumza maneno ambayo yanaonyesha wazi kwamba yana jazba ndani yake.
    “Huu si wakati wa jazba, huu ni wakati wa kutafakari kwa nini watu wanaondoka CCM. CCM kazi yetu ilikuwa kupokea wapinzani, leo wanaondoka, lazima tujiulize hilo” alisema.
    Kada huyo ambaye ni mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Mkoa wa Dar es Salaam na mjumbe wa Baraza Kuu la (UWT) Taifa, aliwataka viongozi wa CCM kwa sasa kuchunga kauli zao, vinginevyo hawatapata ushindi unaotarajiwa.
    Alikumbushia uchaguzi mdogo wa ubunge Tarime, mkoani Mara mwaka juzi kwamba CCM ilishindwa kutokana na kauli za majigambo ya baadhi ya viongozi wa chama.
    Akizungumzia msimamo wake baada ya kushindwa kwenye kura za maoni, Shy-Rose alisema hana mpango wa kuhama CCM kwa sasa.
    “Kama kuondoka CCM, aondoke Msekwa na atuachie chama chetu, yeye hana mamlaka wala uhalali wa kuzungumza lugha za ajabu ambazo zitawafanya hata wale wasio na nia ya kuhama waondoke.
    “Mimi sihami CCM, nimekulia ndani ya chama hiki na nitaendelea kubaki ndani ya chama lakini pale nitapoona kuna kasoro sitasita kukikosoa chama changu na nitasema kweli daima,” alisema.
    Aliwapongeza walioamua kuondoka CCM kwani wametumia haki yao na kusisitiza kwamba kuondoka CCM si dhambi kama ambavyo wengine wanavyofikiria.


    [​IMG]


    juu[​IMG] [​IMG]

    na Mwandishi wetu


    [​IMG]
    KADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Shy-Rose Bhanji, amemshutumu Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara), Pius Msekwa na kumtaka aache kukifanya chama hicho kama mali yake.
    Shy-Rose ambaye aliwania ubunge katika Jimbo Kinondoni, jijini Dar es Salaam na kushindwa kwenye kura za maoni, alitoa kauli hiyo jana akijibu kauli ya Msekwa ya juzi akiwataka wanaotaka kuhama chama hicho baada ya kushindwa kwenye uteuzi wahame haraka.
    Akizungumza na Tanzania Daima Jumatano kwa njia ya simu, Shy-Rose alisema ameshtushwa na kauli ya Msekwa kwani hakuwa na haki ya kutamka maneno mazito na yasiyo ya kiungwana hasa katika kipindi hiki cha kuelekea Uchaguzi Mkuu.
    “Kwa kweli nilivyosoma gazeti moja leo nimekutana na habari hii, ikanishtua kidogo. Nikajiuliza hivi huyu mzee Msekwa anasema maneno ya ajabu namna hii, hiki chama ni chake binfasi? Pengine amejisahau kwamba CCM ni chama chetu wote, sasa iweje yeye awe na ujasiri wa kujiamini kutoa maneo ya ajabu wakati hiki ni chama chetu wote au yeye anadhani ni chama chake?” alihoji Shy-Rose.
    Shy-Rose alisema anaheshimu nafasi ya Msekwa kama kiongozi wa juu wa chama na vile vile kama mzazi wake, lakini nafasi hiyo haimpi uhalali wa kushabikia wanachama wanaotaka kuondoka kwenye chama hicho.
    Alisema Msekwa alipaswa kujiuliza kwa nini wanachama hao wanaondoka na si kuzungumza maneno ambayo yanaonyesha wazi kwamba yana jazba ndani yake.
    “Huu si wakati wa jazba, huu ni wakati wa kutafakari kwa nini watu wanaondoka CCM. CCM kazi yetu ilikuwa kupokea wapinzani, leo wanaondoka, lazima tujiulize hilo” alisema.
    Kada huyo ambaye ni mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Mkoa wa Dar es Salaam na mjumbe wa Baraza Kuu la (UWT) Taifa, aliwataka viongozi wa CCM kwa sasa kuchunga kauli zao, vinginevyo hawatapata ushindi unaotarajiwa.
    Alikumbushia uchaguzi mdogo wa ubunge Tarime, mkoani Mara mwaka juzi kwamba CCM ilishindwa kutokana na kauli za majigambo ya baadhi ya viongozi wa chama.
    Akizungumzia msimamo wake baada ya kushindwa kwenye kura za maoni, Shy-Rose alisema hana mpango wa kuhama CCM kwa sasa.
    “Kama kuondoka CCM, aondoke Msekwa na atuachie chama chetu, yeye hana mamlaka wala uhalali wa kuzungumza lugha za ajabu ambazo zitawafanya hata wale wasio na nia ya kuhama waondoke.
    “Mimi sihami CCM, nimekulia ndani ya chama hiki na nitaendelea kubaki ndani ya chama lakini pale nitapoona kuna kasoro sitasita kukikosoa chama changu na nitasema kweli daima,” alisema. Aliwapongeza walioamua kuondoka CCM kwani wametumia haki yao na kusisitiza kwamba kuondoka CCM si dhambi kama ambavyo wengine wanavyofikiria.


    [​IMG]


    juu[​IMG] [​IMG]
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Shy-Rose mawenge, Msekwa yuko right. Chama ni sera na uongozi. Ukiwa hujaridhika na sera au uongozi ni haki yako kuhama.

    Sasa Shy-Rose anacholialia nini ? Alitaka Msekwa alazimishe wanaotaka kuondoka CCM wabaki ? Ndiyo idea yake ya demokrasia hiyo ?

    Au maneno yamemgusa binafsi kwa kuwa na yeye kashindwa ubunge alitegemea kubembelezwa ?
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tena hata ukihama ccm chadema usije kabisa yani labda uhamie tlp kwa mapepe mwenzio.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ms Banji anataka kujifanya mtu wa diplomasia kivile.............wakati yeye alirusha ngumi!

    wanasiasa vijana bongo wengi hamna kitu.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani Shy-rose alikuwa na mpango wa kuihama CCM?
    Inawezekana alikuwa na mpango huo kwani maneno ya msekwa yanamchefua zaidi MwanaCCM ambaye ameshindwa kura za maoni na aanataka kuihama CCM.
    By the way swala la Msekwa kukifanya chama kama ni mali yake binafsi ni point.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Sioni kuna relation gani kati ya hii kauli ya Msekwa na kutaka kukifanya chama mali yake binafsi. Chama chochote kinachofuata demokrasia kitaruhusu wanachama wake wasioridhika kuondoka.

    Kinyume cha hapo utaleta mambo ya street gangs na mafia, ambako unaweza kuambiwa "ukiingia hutoki".
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kazi ipo mwaka huu
     
  8. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ukiona uruzi unazizima, ujue wataishia kuimba...
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dada yangu Shy-rose asubiri tu hurma ya mbayuwayu maana ana siti 100.

    Lakini ni mpaka ashinde..... nafasi ni finyu kwa mbayu...
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Dada Shy-Rose Leo hii ndiyo umegundua haya? mi naona Usimlaumu Msekwa jilaumu wewe na CCM yako. Nakuomba usihame, bakia humo humo mmalize matatizo yenu mnajuana ninyi. tutawaokoa wachache werevu kama sisi waje CHADEMA tuunde serikali.
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbayuwayu atahurumia wangapi wakati mida hii anajihurumia mwenyewe kwanza? Hata kama mbayuwayu anajifanya machoni pa watu kuwa hatishiki na mwamko wa wananchi, anawaza na kuwazua sana. Tatizo anapanga mbinu chafu za kuiba
     
  12. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu naye uraia wake umekaaje?
     
  13. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo mwaka huu. Watatapatapa sana mwaka huu na mbayuwayu wao
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Shy karibu TUCTA
     
  15. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli maana wasumbufu kama hawa ni vema tukajua walikozaliwa. ili tuanze kuwaza mambo mengine tunayomengi mno.
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasa yeye anamkosoa mzee msekwa wakati huo huo yeye anawapongeza waliokimbia chama. Na mie nadhani msekwa kamgusa huyu dada yetu Shyrose .sasa yeye ana mamlaka gani ya kuwapongeza wanaondoka.

    Huyu dada akae mbali na vyomba vya habari. atauza magazeti kwa pumba zake wakati yeye anaposhikilia tawi linazidi kukauka.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mafioso wakigombana chukua jembe ukalime..
     
  18. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!
     
  19. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tatizo la baadhi ya vijana ni wao kujiona ni wa2 wa ndani ya chama(ccm)wanajidanganya!!!! wakati ukweli ni kwamba wanashindwa kuona mbele kutakuwaje ili waanze kujiandaa kupitia vyama vingine!!!!!!ninavyoona mimi hali itaendelea kuwa hivyo ndani ya ccm kwa muda mrefu kwani hakuna mzee mwenye nia ya kung'atuka ili kuwaachia akina shy-rose & co.Sauti zao zitasikika iwapo watakuwa tayari kuzisema nje ya mfumo wa ccm!!!!
     
  20. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    unaona ni sawa kwa mwanasias mkongwe kutamka maneno kam ahaya chini?

     
Loading...