Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shy rose asimikwa naibu kamanda kata ya kijitonyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maria Roza, Mar 12, 2010.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi, huu ukamanda unagaiwa kama pipi? Ni vigezo gani vinatumika? Au mtu ukiwa na kaumaruufu tu ndio unapewa?

    Halafu wanamcommandeer nani haswa?
    Kwa CCM ipi? Hii ya the Noughties? 2000-2010?
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera sana dada, kwani umejipiga promo sana na mambo yalli goma kila wakati , ni vizuri kuanzia hapo maana sas aukokaribu kabisa na watu muhimu , endeleza ndoto zako mama!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    ndiyo ameshakuwa mkuu wa wilaya huyo kwa standard za Kikwete, na kwa sababu mweupe basi unaibu waziri au uwaziri haukosi, Ridhiwani yuko pembeni akimpa uhakika! LOL! Tanzania ina wenyewe!
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Moja. Ujuwe kujikomba kwa wenye chama chao! Mbili....endeleeni.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mbona wamesogeleana sana hawa? salama hapo!!

    Chama siku hizi bwana nimeona majuzi eti na kina Michael Wambura aliekuwa kiongozi wa Simba ni kamanda!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anapenda sana uanasiasa huyu dada, acha aanze huko atasonga mbele!
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haya tena, anayeshikilia jimbo husika akae mkao wa mchuano !!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Jimbo gani tena mkuu! Halafu hiyo avator yako du!
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jimbo husika, iwe Kinondoni au Kawe, mimi siijui mipaka ya majimbo ya Saridalama. Avatar imekuaje mkuu?
     
  11. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uko ryt mkuu... hata mimi ningependa kufahamu vigezo kwa kweli........
     
  12. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! sasa kama ni mlalahoi sauti ya kujikombea itasikika kweli???????
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi haiwezekani mtu akajiandalia katafrija kama hivi alafu akaita mtu amsimike?
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Atakaye hachoki akichoka jua keshapata.Hongera mdada.Endelea kidogo kidogo hadi ufike juu!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mm nina wasiwasi na hawa wanao nunua uongozi dawa nikupiga chini tu.
     
  16. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha hA!
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    United Kingdom of TZ... Pamoja na wanaojikomba-komba... Tonny Kingunge Mwiru ndio Kamanda,Shy-Rose Msaidizi wake... KIGUUUMU CHAMA CHETU...
     
  18. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wangu ni kwamba wataanza kula mahela yake ya NBC halafu watamla na yeye na huo ubunge ataukosa. sisiemu ina wenyewe bwana||
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu mama huwa namwona mwona NMB kwenye kugawa gawa misaada wao huita shughuli jamii.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpwa huyo anagawa gawa nini?
     
Loading...