Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shy-Rose aanza kuwatembelea mabalozi wa EAC Tanzania!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 8, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki (EALA), Shy-Rose Banji akizungumza na Balozi wa Kenya nchini Tanzania Mutindo Mutiso alipomtembelea Balozi huyo Ofisini kwake leo na kuzungumza mambo mbalimbali. Banji ameanza ziara maalum ya kuwatembelea Mabalozi wa nchi Wanachama wa Afrika Mashariki(EAC) waliopo Tanzania kabla ya kuapishwa rasmi kushika wadhifa huo mwezi ujao jijini Arusha yalipo makao Makuu ya EAC na Mhimili huo wa Serikali za EAC.
     
  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ivi ile kazi ya NMB anaendelea nayo au alishaacha?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwa nini aache?
     
  4. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    inaluusiwa kuwa mbunge na muajiriwa kwa mpigo?
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    swali zuri!
     
  6. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    amekwisha apishwa,maana kazi ni mwakani anaanza au, ni kuvolunteer.mwambieni aanze kusoma protocols za eac,asifikiri ni mwongozo wa ccm wa 1977 ndo unatumika au kwenda kuaandaa press release ya bunge.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah! lakini bongo kweli tumechagua wanaojua kingereza wakati tunataka ndani ya EAC lugha kuu Kiswahili!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa nini hasa nia ya Shy-Rose kwenda kumtembelea balozi wa Kenya? Au mpango wake wa kutembelea mabalozi wa EAC members hapa nchini unaratibiwa na nani? Na kwa nini aende yeye peke yake na sio kundi lote la wabunge watanzania wa EALA?
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio matatizo ya kuchagua watu ambao hawajui kazi Yao ni Nini na ipi ni mipaka ya kazi yao. Kama Mbunge wa afrika mashariki anayewakilisha Tanzania watu wa kwanza kuwa na ni wananchi wa Tanzania, halafu waziri wetu ( Tanzania ) wa Afrika Mashariki kujiorient na nini kimefanyika, kimezungumzwa na kiko pending kwa upande wa Tanzania.

    Baada ya hapo Anasazi kana na wizara husika kulinganisha alichosema waziri, matatizo ya wananchi wa Tanzania na aliyoyakuta kwenye wizara husika.

    Hii ya kwenda kwa balozi ni kukurupuka, balozi aliyeenda kumuona ni mwakilishi wa Rais Kibaki maana ya sista hiyo ni kuwa kuna kitu alikuwa anataka kuuambia Rais Kibaki ikawa sio rahisi na hivyo kuamua kumuona balozi kumueleza ili balozi forward kwa Rais wake.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mbona kuna wabunge na wakati huo huo wakuu wa mikoa.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kwangu mimi hii safari ni Diplomatic blunder na Foreign Affair wanatakiwa wawape somo wabunge wote. Sijui kama Shy- Rose anafahamu kwa sasa kiongozi/mbunge hawezi kufanya mazumzo (official capacity) na foreign entity bila ya kuitaarifu Foreign Affairs?
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora angeenda na Le Mutuz!!
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    umeona ehhh....
     
  14. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    FJM,Huo ni ushauri wa bure kwa Bhanji.Mi namwona to much opportunist but not strategist na ndiyo maana halikuwa anapigwa tu kwenye uchaguzi wa nafasi za maslahi mazuri kwenye taifa.Anahitaji kupata proper aide otherwise, blundering ni kawaida yake.
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Shy-Rose aanza kuwatembelea mabalozi wa EAC Tanzania!!

    - Ndio maana tunsema kuwapa nafasi Vijana ili wafanye mambo tofauti na yale tuliyoyazoea, ni muhimu sana kuwajua the players wa sekta utakayoiwakilisha taifa letu, huyu Balozi amewahi kuwa mbunge wa Kenya kwenye EAc, so ana a lot of experience na EAC na pia ndivyo modern politics zinavyotaka, uwajue the players wa yopur area ya uwakilishi.

    - I hope na wabunge wengine wa EAc watajifunza, saafi sana Mheshimiwa Shyrose, anakuwa ni mfano wa kuigwa hapa! NA MUNGU AMBARIKIE NA KUMTANGULIA KWENYE SAFARI YAKE HUKO ARUSHA KWENYE EAC!

    RESPECT!

    William.
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Wapi FACTS kama hakuwataarifu?

    William.
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ....jafarai duuu!!! bongo bana mama kaona haendani na kijana!!
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Inaitwa Courtesy Call kwenye uwanja wa Diplomasia, unless kuna kifungu cha Sheria ya Jamhuri amekivunja kwa nini usikiweke hapa tuache kuandikia mate!

    - Wacheni kuwa kama Kitine, wivu wivu tu!


    William.
     
  19. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mutu,,,

    Ndicho alichokwambia jana wakati mnakunywa chai Serena??

    Unafahamu kwamba sisi tunacompete na hawa member wengine kwenye EAC??

    Unaelewa nature ya competition yoyote ile??

    Unaelewa tabia za wakenya??

    Tulikushauri wakati unagombea ubunge EAC upite kule IF uone tabia za hawa watu, did you do that??

    Nadhani kuna mengi sana ya kukufanya uwe smart kwenye career yako tofauti na kujipeleka kichwa kichwa kwa watu ambao unaenda kukutana nao kwenye floor!!

    Nyie mnaotaka kuwa viongozi pigeni machimbuzi kwenye fani zenu husika si lazima kushinda unatafuta appointments na kuzurura kwenye maofisi ya washindani zetu na kujiexpose bila mpango!!

    Acheni uvivu someni!!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tatizo la huyu mama ni kiherehere...ndo maana haolewi ...ptuuuh
     
Loading...