Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule zetu zinatarajia kupata computer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, May 31, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kucheka nataka,

    Kulia pia nataka.

    Nabaki kinywa wazi (bahati nzuri ni usiku hakuna inzi!) Asante broo kwa kuwakumbusha wenye njozi zao za mchana.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Binafsi sioni kama ni tatizo kubwa sana kwa hayo madarasa. Tatzio halisi linaweza kuwa hata huko majumbani hawalali vizuri au hawana ,vitabu au walimu wenye sifa .

    Mambo ya kuejgna madarasa ya matofali na yaliyoezewka vizuri inatakiwa kuwa priority ya mwisho. Unless ni shule iko ilala hapo sawa.

    Tuelewe priority mahtaji na problem ya shule ya katelelo bukoba ni tofauti na yale ya shule ya bunge au mzimuni.
     
Loading...