Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule zetu za msingi na mishahara minono ya wabunge, mawaziri - ni aibu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Jul 27, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani pamoja na hali halisi ya shule zetu za msingi kama picha inayo onyesha hapo chini, bado wabunge wetu wanalipana mshahara wa mwezi milioni 7 bila kodi, mshahara ambao unaweza kujenga darasa moja likaisha. Picha hii inaonyesha Wanafunzi wa darasa la nne katika Shule ya Msingi Bombo Mtoni iliyopo Kata ya Mashewa Wilayani Korogwe, Tanga wakimsikiliza mwalimu wao.

    [​IMG]

    Inasemekana darasa hili huweza kuchukua wanafunzi wa darasa la nne 45 kwa wakati mmoja.

    source: Majira ya leo
     
    Last edited: Jul 27, 2009
  2. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    People might claim that we are coming together as human beings. But the reality is, some of decision makers (elites) in Tanzania are monster. You dont need someone to tell, just look at the photos to make a judgement of yours.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tunawezaje kusanya picha za namna hii na kuziweka wazi mbele ya watanzania wote ili wajue what is going on?
    Inaweza tengenezwa kama newsletter au kitu kama flier yenye picha hizi wakasambaziwa watanzania wote na kuambiwa jinsi wenzao wanavyokula uhondo wakati wana wao wakitaabika?
     
  4. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kataa ccm, okoa kizazi chako.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu tuweke mambo sawa. Hakuna wilaya Bombo katika mkoa wa Tanga. Kuna eneo la Bombo katika jiji la Tanga ambalo ndipo iko hospitali ya mkoa. Pia kuna tarafa ya Mombo katika wilaya ya Korogwe.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani inasikitisha sana na hao hao wanainchi wamewakumbatia wabunge wao kama Miungu licha ya kuwa na sababu wazi kuwa wabunge wanaonekana kipindi cha uchaguzi na ziara ya viongozi vigogo kwenye majimbo hayo.
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kunisahihisha nili-rush kidogo ktk kuandika hii issue kutoka kwenye gazeti, asante.
     
  8. h

    hampungas Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua inatisha, watanzania wenzetu na serikali yetu hii,hii ya tanzania! Tunaomba Tuwe na huruma kuangalia maeneo kama haya. Hivi wahusika wakuu wa wilaya hii wapo au wapo kwa jina tu. Tunaomba serikali iliangalie sana swala hili na ilitendee kazi.

    Kama wahusika wa wilaya hii wapo lakini wanashindwa kutekeleza majukumu ya kazi zao inabidi swala hili litazamwe mara mbili na kwa jicho la Tofauti. anayehusika asipofanya kazi lazima awajibishwe kwani anachafua serikali na anachafua chama tawala.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu naheshimu maoni yako ila katika serikali yetu hii sioni mtu wa kumwajibisha kiongozi asiyetekeleza wajibu wake. Labda Mnari tu ndiye alijaribu lakini naye aliishia kukiona cha moto. Usanii unaoendelea unahitaji nguvu kutoka nje ya mfumo wa utawala ili kusaidia wananchi kuamka usingizini na kudai huduma bora kwa kuwa wanalipa kodi. Vinginevyo hapo panaweza kuwa kituo cha kupigia kura 2010 na chama tawala kikashinda kwa 99%.
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nadhani nimekwisha sahihisha makosa kwenye thread yangu, asante.
     
Loading...