Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule zenye kawaida ya kufelisha zifutwe ni hasara kwa wazazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Apr 30, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ifike mahali shule za binafsi zenye kawaida za kufelisha zifutwe kwani ni hasara kwa wazazi. Iweje kila mwaka bidhaa zao ziwe mbovu na bado TBS ya wizara ya elimu haiwamliki? Kaguzi zipi zinafanywa na wizara hii. Je, kuna fomu zozote ambazo ktk ukaguzi wao wanafunzi huzijaza? au wakishafika wakapewa bahasha huishia kuandika ripoti nzuri ili hali kila mwaka shule hizi hutoa divisheni zero kibao na kumwachia mzazi hasara huku wao wakiendelea kutamba kwa makusanyo.
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mfano ili tujadili vizuri
     
  3. k

    kabindi JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi ufikirie kwa nini wanafunzi wanafeli na si kufikiria kufuta Shule!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    na kweli,manake kuna wazazi hawajishughulishi kabisaa na watoto wao utafikiri waliwazalia waalimu.mzazi hapaswi kushtushwa na matokeo ya mwanae,kama unafuga sifuri hapo ndani usitegemee muujjiza!
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
Loading...