Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Waislam Dar kufungwa wanafunzi waende kusikiliza kesi ya Sheikh Ponda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wimana, Oct 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Mwananchi la leo, limemkariri Sheikh Kondo Juma akisema Alhamisi wiki ijayo, shule zote za Kiislamu, Dar, zitafungwa ili kuruhusu wanafunzi kwenda Mahakama ya Kisutu kusikiliza kesi ya Sheikh Ponda na Ijumaa Waislam wataandamana kwenda Ikulu kushinikiza kuachiwa huru wenzao waliokamatwa.

    Haya ndio tunayosema humu ndani, wanaharakati wa Kiislamu wanaona elimu si kitu cha maana. Huku ni kuwatia watoto ujinga, wakifeli wanatafuta mchawi. Tuone Wizara ya Elimu itatoa msimamo gani kwa shule hizo.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Cha maana tu harakati zao zitatupatia official close of business on mid day friday ....
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ohhoooo, kuna nini tena?
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni sawa tu waache waandamane elimu nayo itapigwa stop kwa muda
     
  5. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo shida ya watoto wa mama mdogo, muda wote wanadhani wanaonewa tu. anyway, jaribuni.
     
  6. G

    Gene Senior Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INAMAANA WAISLAM WENGINE VICHWA VYAO VIMEJAA MAJI HIVI......... Pwaaaaaah
     
  7. C

    Concious Senior Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana akili hao,halafu wakifeli wanasingizia baraza la mitihani linawaonea wanafunzi wa kiislam..maamuma hawa....hawajitambui ndo maana wanaburuzwa na vilaza
    ooh jesus christ waokoe hawa wana wapotevu
    duh hakika wamejenga mchangani ndo maana harakati zao za kikuda hazijawahi kuzaa matunda wanayoyataka......nawaonea huruma kweli...na mabomu mlioandaliwa safari hii mbona mtakohoa damu
     
  8. n

    ni_mtazamo_tu Senior Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi hatuogopi mabomu wala risasi, hivi hatuna silaha mnatuogopa subiri sasa tupate udhamini wa silaha halafu utaona nani atakayekimbia nchi
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya kuzifanya DINI kama mama aliyekuzaa ndio hayo. DINI ni kama mke. Unaweza kuibadili, kuiacha, kujitenga au hata kubaki unaitazama tu.
     
  10. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du! udhamini wa silaha!!!! kama wanawapenda wangewadhamini mkawa na shule za maan, hospitali nk
     
  11. D

    Dan08 Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nakuonea huruma,i fil sorry for u and people like u,baada ya hayo unayoyasema kufanya utaenda peponi?pepo ipi?so sorry for u
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio naanza amini kuwa kweli tuanwaza kwa kutumia nini sijui.
    Yaani watoto waende kusikiliza kesi waache masomo na wataingia mahakama ipi itakayo wabeba wote hao, basi waombe hii kesi ikawe uwanja wa taifa.

    Na wazazi watakao ruhusu watoto wao wakapotee na kuzagaa hovyo watakuwa hawana akili.
    Kwa kweli hawa watoto iko siku watakuja tushtaki kwa kuwatumia vibaya!
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani wanafunzi ni mawakili wa Shekhe Ponda, na je akipatikana na hatia akafungwa miaka kadhaa na shule zitafungwa jumla?
     
  14. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuuuuu kweliii akiliiiii majiiiii sizaniii kuwa kuta kuwa na mabadilikooo kwa hawa jamaaaaa
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Madhara ya suruale fupi haya. Huna familia, huna kazi, hujali kesho yako itakuaje ndo maana una ujasiri wa kusema maneno sampuli hii. Allah akusamehe..
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi viongozi wetu wa dini wakifanya makosa ya jinai,sisi waumini tuwatetee kwa kuvunja sheria? KAAZI KWELI KWELI,haya endeleeni kuchochea kuni ili moto uwe mkali sana.
     
  17. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lazima hiyo alhamisi na ijumaa tufate maelekezo ya Ma-Shekhe wetu na mtaona kama tutapigwa mabomu maana mtetezi wetu yupo amerudi mlitubahatisha tu last week kwa kuwa mkuu hakuwepo lakin muulizeni nchimbi kitimoto alichowekwa maana alitaka kuidhalilisha dini inayoongoza serikali yenu
     
  18. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Darsa tosha kabisa mkuu
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Halafu ilipopitishwa sheria ya ugaidi mkaanza kulalama...Inaelekea hata OIC lengo lake umelitaja hapo juu...
     
  20. T

    Tabby JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,782
    Likes Received: 1,757
    Trophy Points: 280
    Kweli akili ni nywele. Kwa hiyo wewe unapoona watu wamenyamazia ***** wenu unadhani wamewaogopa? Ujue mtu mwenye akili timamu hawezi kufukuzana na mwehu. Vinginevyo watu hawataona tofauti kati yao. Hii ndiyo tofauti yako na watu wenye akili. Ni vizuri ukipata hizo silaha , ukawauwe wale viongozi wenu waliopandikiza ujinga wa kukataa elimu na kuwafanya muone hamna haki ya kuishi kistaarabu. Wewe umesoma madrasa, halafu unataka uwe sawa na watu wenye maarifa sahihi, si ndoto hizo? Lilieni shule na mchape kazi kwa kwenda mbele. Acheni kuburuzwa na kina ponda na farid sijui nani. Wanawatumia kwa maslahi yao. Wivu hautawasaidia na badala yake mtazidi kuwa wehu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...