Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za sekondari za ST. Kata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Oct 7, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shule hizi za serikali za Saint Kata zina madarasa mazuri kweli, hazina madawati, watoto wanadanganywa na portable desks. Vijibao vya mkononi vya kukandamizia.
    Halafu tunaaambiwa maisha bora kwa kila Mtanzania.
    Kweli CCM wanahitaji pongezi kwa kudororesha elimu.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    KK mkuu mbona haueleweki mbona unageuka geuka, usiwe uvuguvugu, kama moto moto, kama baridi baridi. kaza buti songa mbele.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka tuliinjoy sna hizi shule miaka sisi tunasoma. Vitabu vya Juma na Roza, madawati yalikwepo mpaka stoo unayakuta. nakumbuka wakati wa somo ya sayansi kimu, kuna topic ikifika mnapika shuleni hamrudi home basi si kuchapa ubeche! mara ya Mwisho nikiwa darasa la TANO tulipika kitu inaitwa MDOJOLELA. Mchanganyiko wa mahindi mabichi na maharage bwana weee ikawekwa na nazi juu, kachumbari pembeni na ndimu, mbona shule hizi zilikuwa bora sana?, wakati wa Mwinyi hii shida ya madawati ilianzia
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hata dunia haikujengwa siku moja. Miaka kadhaa ijayo hizi shule zitakuwa viwanda vizuri vya kutoa wasomi.
     
Loading...